कॅप्टन मार्वल बॉक्स ऑफिस कलेक्शन डे 3: एमसीयूचा नवीनतम सुपरहिरो विक्रम मोडतोड; 40.71 कोटी रुपये – टाइम्स नाऊ

कॅप्टन मार्वल बॉक्स ऑफिस कलेक्शन डे 3

कॅप्टन मार्वल बॉक्स ऑफिस कलेक्शन डे 3 | फोटो क्रेडिटः ट्विटर

चित्रपट सोडण्यापूर्वी कॅप्टन मार्वलच्या सभोवती बर्याच नकारात्मक गोष्टी होत्या. मीडिया किंवा चाहत्यांसाठी चित्रपट छापण्याआधीच “रॉटन” हे रॉटन टोमॅटो स्कोअर चांगले होते. परंतु, एकदा चित्रपटाने स्क्रीनवर क्लिक केले की, चित्रपट समीक्षकांनी तसेच सामान्य श्रोत्यांकडून सर्वस्वी प्रशंसा मिळाली. जरी अद्याप विषारी फॅन्डनचा एक विभाग आहे जे त्याच्या रॉटन टोमॅटो स्कोअरचे नुकसान झाले आहे. आम्ही त्याबद्दल इतर वेळी बोलू.

सध्या, चित्रपटांचे सुरुवातीच्या आठवड्याचे शेवटचे दिवस चालू आहे आणि हॉलीवूडच्या चित्रपटांविषयीपर्यंत भारतीय बॉक्स ऑफिसमध्ये तो रेकॉर्ड ब्रेकर बनला आहे. एव्हेंजर्स: इन्फिनिटी वॉरच्या मागे असलेल्या कोणत्याही सुपरहिरो चित्रपटासाठी हा दुसरा सर्वात पहिला पहिला आठवडा ठरला आहे . एवढेच नव्हे तर जगभरातील बॉक्स ऑफिसवरही हे एवेंजर्सच्या मागे आहे : सर्वात पहिल्या आठवड्यात बॉक्स ऑफिस संकलनासाठी अनंत युद्ध .

3 दिवसात कॅप्टन मार्व्हेलने 13.60 कोटी रुपये कमावले आणि तीन दिवसात एकूण 40.71 कोटी रुपये कमावले. जरी त्याच्या दिवसातील 3 संग्रह किंचित बुडबुडे दिसले तरीदेखील भारत आणि ऑस्ट्रेलियादरम्यानच्या क्रिकेट सामन्यामुळेच, चित्रपटांच्या आठवड्याचे शेवटचे संकलन भारतीय बॉक्स ऑफिसमध्ये एक मोठे यश असल्याचे सुनिश्चित करण्यासाठी पुरेसे आहे.

जगभरातील बॉक्स ऑफिसमध्ये कॅप्टन मार्वल एमसीयू मधील सर्वप्रथम सर्वाधिक चौथ्या कमाई करणार्या फिल्म एव्हेंजर्स: इन्फिनिटी वॉरच्या मागे दुसऱ्या क्रमांकाचा पहिला सप्ताहांत ग्रोसर आहे . प्रारंभिक अंदाजानुसार, मूव्हीने $ 450 दशलक्ष पेक्षा अधिक कमाई केली आहे; एवेंजर्सच्या 640.5 दशलक्ष डॉलरच्या तुलनेत या सिनेमाने $ 450 दशलक्ष अधिक कमाई केली आहे.

हॉलीवुड मनोरंजन आणि बातम्यांसह आपला टीव्ही पाहण्याचा अनुभव पूर्ण करा. टाइम्स मूव्हीज आणि न्यूज पॅक फक्त 13 रुपये मिळवा. आता टाईम्स मॅन पॅकसाठी आपल्या केबल / डीटीएच प्रदाताला विचारा. अधिक जाणून घ्या

शिफारस केलेले व्हिडिओ