अखिल भारतीय विश्वचषक इलेव्हन | ESPNcricinfo.com – ईएसपीएनक्रिकइन्फो. कॉम

12:57 पंतप्रधान इ

  • सिद्धार्थ मोंगा यांनी निवडले

पहिल्यांदाच मतभेदः रोहित शर्मा आणि शिखर धवन यांनी वीरेंद्र सेहवाग आणि सौरव गांगुली यांना एकदिवसीय सलामीवीर म्हणून मागे टाकले आहे. आता कठीण निर्णयः त्या दोघांमध्ये आणि गौतम गंभीरला स्पर्श करा आणि जा. मी डावखुरा फलंदाजांकडे गेलो आणि धवनच्या तुलनेत विश्वचषक स्पर्धेत थोडासा चांगला विक्रम नोंदविला. 2011 च्या फाइनलमध्ये त्याने चांगली खेळी केली आणि मधल्या षटकातही तो सहज फलंदाजी करू शकला.

राहुल द्रविड एकदिवसीय फलंदाज म्हणून खूपच कमकुवत आहे आणि तुम्हाला एक सॉलिड मध्यम-फलंदाज आवश्यक आहे जे एमएस धोनीला परवाना देईल. खरंच जसप्रित बुमरा यांनी विश्वचषक खेळला असेल किंवा भुवनेश्वर कुमार फक्त एक सामना खेळला असेल. अनिल कुंबळे आणि झहीर खान स्वत: ची निवड करतात. आर. अश्विन विरुद्ध मनोज प्रभाकर आणि जवागल श्रीनाथ व आशिष नेहरा यांना अंतिम फेरी मिळाली. बाजूच्या समतोलपणासाठी, इतर कोणत्याही गोष्टीपेक्षा मी अश्विनच्या गोलंदाजीवर गेलो. आणि त्याच्या उत्कृष्ट मृत्यूच्या गोलंदाजीसाठी नेहराने माझ्यासाठी श्रीनाथला पिपिंग केले.

सिद्धार्थ मोंगा ईएसपीएनक्रिकइन्फो येथे सहाय्यक संपादक आहेत. आपल्या भारतासाठी सर्व वेळच्या विश्वचषक इलेव्हनसाठी येथे मत द्या