झीओमी आणि रेड्मी स्मार्टफोन्ससाठी Android 9 .0.0 पाई अपडेट रोडमैप – फोन रॅडर

गेल्या वर्षी, चिओमी आणि इतर काही चायनीज ब्रॅण्डस् पहिल्यांदाच अँड्रॉइड पी डेव्हलपर पूर्वावलोकन कार्यक्रमाचा भाग बनले. माय मिक्स 2 एस नंतर प्रारंभिक Android 9 .0 बी बीटा अद्यतनासाठी डिव्हाइसेसच्या सूचीमध्ये समाविष्ट करण्यात आला. यापूर्वी, यावर्षी कंपनीने माय 9 9 आणि माय मिक्स 3 5 जी सारख्या फ्लॅगशिप स्मार्टफोन लॉन्च केल्या होत्या, जे बॉक्सच्या बाहेर 9 .0 पाय-आधारित एमआययूआय 10 वर चालत होते. भारतात रेडमी नोट 7 आणि रेड्मी नोट 7 देखील लॉन्च झाले आहेत.

आता, कंपनीने अन्य एमआय आणि रेडमी स्मार्टफोनसाठी अँड्रॉइड 9 .0 पाय अपडेट रोडमैप उघड केले. आतापर्यंत कंपनीने एमआय मिक्स 2 एस, माय 8, एमआय 8 एक्सप्लोरर एडिशन आणि एमआय 8 एसई साठी अँड्रॉइड 9 .0 पाय अपडेट अपडेट केले आहे. क्यू 1 च्या अखेरीस कंपनी चीनमधील रेडमी नोट 5 आणि रेड्मी एस 2 (रेडममी वाई 2 भारतात स्मार्टफोन) साठी अँड्रॉइड 9 .0 पाय-आधारित एमआययूआय 10 बीटा अपडेट करणार आहे.

टाइमलाइन केवळ एमआययूआयच्या चिनी आवृत्तीसाठी असल्याने, जागतिक आवृत्तीस Android च्या नवीनतम आवृत्तीत अद्यतनित होण्यासाठी अधिक वेळ लागेल. कंपनी रेडमी 6, रेड्मी 6 ए, रेड्मी नोट 3, एमआय 6 आणि एमआय मिक्स 2 क्यू 2 मध्ये अँड्रॉइड 9 .0 पाय-आधारित एमआययूआय 10 बीटा अपडेट सोडण्याची योजना करत आहे. सध्या, कंपनी रेडमी 6 प्रो आणि रेड्मी 6एक्स स्मार्टफोनवर Android 9 .0 पाय शोधत आहे.

दुसरीकडे, कंपनीने आधीच एमआययूआय 11 वर काम करण्यास सुरवात केली आहे. येत्या अद्ययावत मध्ये, कंपनी प्रणाली-व्यापी गडद मोड जोडेल आणि चेहरा अनलॉक वेग आणि डॉल्बी इफेक्ट्समध्ये सुधारणा करेल. आम्ही MIUI गॅलरी अॅपमध्ये खासगी अल्बम समर्थन देखील पहात आहोत आणि एपीके फायली स्वयंचलितपणे स्थापनानंतर हटविल्या जातील. तथापि, आगामी MIUI 11 सह आम्ही आणखी मनोरंजक वैशिष्ट्ये पाहणार आहोत. अधिक अद्यतनांसाठी फोन रॅडरवर संपर्कात रहा!

स्त्रोत