मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप लॉन्च थेट अद्यतने: किंमत, वैशिष्ट्य, वैशिष्ट्ये, प्रतिमा – कार आणि बाईक

MY2019 साठी, मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूपला नवीन एएमजी रेडिएटर ग्रिल मिळते जे मॅट इरिडियम चांदीतील नवीन आणि विशिष्ट ट्विन लोवरसह समोरच्या आवारात विस्तारित होते.

लॉन्चसह वर्ष सुरू केल्यावर, मर्सिडीज-बेंझ काही मजेदार घटक आणण्यासाठी सज्ज आहे आणि यावेळी ते एएमजी मॉडेल आहे. मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप आज भारतात लॉन्च होईल आणि आम्ही येथे लॉन्चमधून आपल्याला सर्व थेट अद्यतने आणू. मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप एक नवीन आवृत्ती आहे जी गेल्या वर्षी जागतिक पातळीवर बाजारात आणली गेली आणि ती सीबीयू मॉडेल म्हणून भारतात आली. द्वि-दरवाजा कूप सी-क्लास प्लॅटफॉर्मवर आधारित आहे परंतु एफेल्टरबॅक उपचार दोन्ही कार्यप्रदर्शन आणि सौंदर्यांशी संबंधित आहे आणि आम्हाला त्याची किंमत रु. 75 लाख ते रू. 80 लाख (एक्स-शोरूम इंडिया)

तसेच वाचा: मर्सिडीज-एएमजी सी 43 जे आम्ही जाणतो

MY2019 साठी, मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूपला नवीन एएमजी रेडिएटर ग्रिल मिळते जे मॅट इरिडियम चांदीतील नवीन आणि विशिष्ट ट्विन लोवरसह समोरच्या आवारात विस्तारित होते. मागील बाजूस दोन फेरी twin tailpipes हाय-ग्लॉस क्रोममध्ये पूर्ण होते आणि एक स्पोटिली स्वरुप देते, तर बूट लिडवरील स्पिरलर लिप शरीर रंगात पूर्ण होते. कार 1 9-इंच मल्टि-स्पोकन एएमजी अॅलो व्हील्सवर चालते, तर वैकल्पिक एएमजी स्टाइल पॅकेज मागील बम्परमध्ये अधिक अर्थपूर्ण फ्रंट स्प्लिटर, ब्रॉड साइड स्कर्ट इन्सर्ट आणि फ्लिक्स जोडते. कूपची छत सीए 43 वर बूट करून निर्विवादपणे एकत्रित होते, ज्यामुळे तो एक विशिष्ट छंद देतो.

तसेच वाचा: मर्सिडीज-एएमजी सी 43 फेलिफ्फ्ट प्रकट

af44jof

मर्सिडीज-एएमजी सी43 4.7 सेकंदात 0-100 किमीph हिट करू शकते

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप वरील पॉवर 3.0-लिटर व्ही 6 इंजिनवरून येते जे 385 बीएचपी बाहेर फेकण्यात आले आहे. मोटारला पूर्ववर्तीपेक्षा 23 बीएचपी अधिक अद्ययावत केले आहे, तर टॉर्क देखील वाढला आहे आणि आता 520 एनएम आहे. इंजिनची 9 जी स्वयंचलित ट्रान्समिशनसह जोडणी केली जाते आणि एएमजी परफॉर्मन्स 4 मेटाइक ऑल व्हील ड्राइव्ह सिस्टीम देखील मिळवते जे अधिक कर्षण मध्ये सहाय्य करते. कार 4.7 सेकंदांमध्ये 0-100 किमीphit दाबते, तर टॉप स्पीड इलेक्ट्रॉनिक रूपाने 250 किमी प्रति तास राहते.

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूपच्या लाँचवरून थेट अद्यतने येथे आहेत

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 वर किंमती आणि वैशिष्ट्यांची सर्व माहिती मिळविण्यासाठी, क्लिक करा

येथे

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप: किंमत

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप किंमत रु. 75 लाख आणि आम्ही काहीतरी पूर्वीच भाकीत केले होते

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप प्रकट

आणि तिथेच, देहांत – मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप: डीव्हीटेट्रेन

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप एएमजी परफॉर्मन्स 4 एमएटीआयसी ऑल-व्हील ड्राइव्ह सिस्टम प्राप्त करते जे अधिक कर्षण मध्ये सहाय्य करते.

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप: हेडलॅम्प

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 मल्टी हाई बीम हेडलाइट्स मानक म्हणून मिळवते

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप: कंपनीसाठी 25 वर्षांचा वाढ

मर्सिडीज-बेंज इंडियाचे सीईओ मार्टिन श्वेन्क म्हणतात की भारतातील मर्सिडीजचे 25 वर्ष आणि नजीकच्या भविष्यात टियर 2 आणि 3 शहर कसे वाढतील

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप लॉन्च अद्यतने

मार्टिन श्वेनक, एमडी, सीईओ, मर्सिडीज-बेंज इंडिया आता स्टेजवर भारतीय बाजारातील कंपनीच्या दृष्टिकोनाविषयी बोलत आहेत

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 लॉन्च अद्यतने

आम्ही मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप लॉन्च करीत आहोत आणि हो, कार अजूनही लपेटले आहे परंतु आमच्याकडे लवकरच आपल्यासाठी अधिक तपशील असतील

मर्सिडीज-बेंज सी क्लास कूप पुनरावलोकन

आम्ही अलीकडे सी-क्लास कूपचा आढावा आणला आणि आपल्याला ऑफरवरील सर्व इंजिनबद्दल सांगितले. आजच्या प्रक्षेपणाने भारतात या शरीर शैलीसाठी नवीन द्वार उघडले आहेत. सी क्लास कूपचे आमचे पुनरावलोकन वाचा

येथे

मर्सिडीज-एएमजी सी 43: इंजिन ऑन ऑफर

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 कूप वरील पॉवर 3.0-लिटर व्ही 6 इंजिनवरून येते जे 385 बीएचपी बाहेर फेकले गेले आहे

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 व्हील

कार 1 9-इंच मल्टि-स्पोकन एएमजी अॅलो व्हील्सवर चालते, तर वैकल्पिक एएमजी स्टाइल पॅकेज मागील बम्परमध्ये अधिक अर्थपूर्ण फ्रंट स्प्लिटर, ब्रॉड साइड स्कर्ट इन्सर्ट आणि फ्लिक्स जोडते. कूपची छत सीए 43 वर बूट करून निर्विवादपणे एकत्रित होते, ज्यामुळे तो एक विशिष्ट छंद देतो.

मर्सिडीज-एएमजी सी 43 बाह्य

मर्सिडिज-एएमजी सी 43 ला नवीन एएमजी रेडिएटर ग्रिल मिळते ज्याने मॅट इरिडियम चांदीतील नवीन आणि विशिष्ट ट्विन लोव्हरचा वापर केला आहे जो समोरच्या टोकापर्यंत पसरतो. मागील बाजूस दोन फेरी twin tailpipes हाय-ग्लॉस क्रोममध्ये पूर्ण होते आणि एक स्पोटिली स्वरुप देते, तर बूट लिडवरील स्पिरलर लिप शरीर रंगात पूर्ण होते.