ह्युवेई वॉच जीटी भारतात 2-आठवड्याचे बॅटरी लाइफ लॉन्च करण्यात आले. 15, 9 0 9, बॅन्ड 3 प्रो आणि बँड 3 डे डेबट – एनडीटीव्ही

ह्युवेई वॉच जीटी भारतात लॉन्च झाली आहे. गेल्या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये नुकत्याच जाहीर झालेल्या Huawei ची नवीन स्मार्टवॉच Amazon.in द्वारे देशातील विक्रीवर जाईल. 1 9 मार्चपासून सुरू होणार आहे. चिनी कंपनीने ह्युवेई वॉच जीटी स्पोर्ट्स अॅडिशन तसेच व्हॅट जीटी क्लासिक अॅडिशनला देशभरात रू. 15, 9 0 9. स्मार्टवाचच्या बाजूने, Huawei Band 3 Pro आणि Band 3e ने अनेक रंग पर्यायांमध्ये देखील पदार्पण केले आहे. हुवाई स्मार्टवेचर्स कंपनीच्या लाइट ओएसवर चालतात आणि पुढील आठवड्यात ते उपलब्ध होतील.

ह्युवेई वॉच जीटी, बॅन्ड 3 प्रो, बँड 3 ई प्राइस इन इंडिया, लॉन्च ऑफर्स

भारतात Huawei वॉच जीटी किंमत रु. स्पोर्ट्स अॅडिशनसाठी 15, 9 0 9, तर क्लासिक एडिशनची किंमत रु. 16, 9 0 9. दोन्ही प्रकारांची विक्री 19 मार्चपासून Amazon.in द्वारे विक्री होईल.

लॉन्च ऑफर्समध्ये हुवाई स्पोर्ट बीटी एएम 61 इरफॉन्सचा समावेश आहे. 2,999 हे हूवेई वॉच जीटीसह प्रारंभिक पक्षी ग्राहकांसाठी उपलब्ध असतील. स्मार्ट-वॉचही कोणत्याही किंमतीच्या ईएमआय पर्यायांसह येतो.

वॉच जीटीच्या बाजूला, Huawei ने बँड 3 प्रो ला रु. 4,69 9. 26 मार्चपासून Amazon.com द्वारे विक्री केली जाईल आणि ऑब्जिडियन ब्लॅक अॅण्ड स्पेस ब्लू कलर ऑप्शन्समध्ये येईल. हूवेई बँड 3e देखील 19 मार्चपासून Amazon.com च्या माध्यमातून खरेदीसाठी उपलब्ध असेल. 1,69 9. हे गुलाबी आणि काळा रंगाच्या पर्यायांमध्ये येईल.

आम्ही नमूद केल्यानुसार, गेल्या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये ह्युवेई वॉच जीटीची जागतिक पातळीवर अनावरण करण्यात आली – बँड 3 प्रो व्यतिरिक्त.

ह्युवेई वॉच जीटी, बॅन्ड 3 प्रो, बॅन्ड 3 ए वैशिष्ट्य, वैशिष्ट्ये

हुवाई वॉच जीटी लाइटओएस चालवते आणि यात एक 3 9-इंच ओएलडीडी डिसप्ले (454×454 पिक्सेल) प्रदर्शित होते जे 326ppi पिक्सेल घनतेसह दिसते. हूड अंतर्गत, ड्युअल-चिप आर्किटेक्चर आहे जे 80 टक्के वीज वापर सक्षम करते, 16 एमबी रॅम आणि 128 एमबी रॉमसह. स्मार्टव्हाचने 14 दिवसांच्या बॅटरीचे आयुष्य वितरीत करण्यासाठी रेट केले आहे.

Huawei ने ट्रुस्न 3.0 हर्ट रेट मॉनिटरिंग तंत्रज्ञान प्रदान केले आहे ज्याचा दावा पारंपारिक हृदय-दर सेंसरपेक्षा अधिक कार्यक्षम आणि अचूक रीअल-टाइम वैयक्तिक हृदय-दर मोजण्यासाठी केला जातो. स्मार्टवॉच जीपीएस समर्थन देखील येतो. याव्यतिरिक्त, एक-टू-वन ट्रॅक ऑप्टिमायझेशन सक्षम करण्यासाठी ट्रॅक ऑप्टिमायझेशन अल्गोरिदम आहे.

हुवाई वॉच जीटी हायकिंग, ट्रेल रन, आउटडोअर वॉकिंग, रनिंग, सायकलिंग, पोहणे आणि विनामूल्य प्रशिक्षण यासारखे मोड समर्थित करते. हे वेळ, अंतर, हृदय गति, प्रवाही आवृत्ति, चरण गणना, एरोबिक आणि अॅनेरोबिक प्रशिक्षण आणि व्हीओ 2 मेक्स ट्रॅकिंग देखील प्रदान करते.

विशेषत: फिटनेस फ्रीक्ससाठी वैशिष्ट्यांसह, Huawei Watch GT मध्ये ट्रूस्लीप 2.0 तंत्रज्ञान आहे. कंपनी दावा करते की मालकी तंत्रज्ञान सामान्य झोप-संबंधित समस्यांना ओळखण्यास मदत करते आणि चांगले झोप घेण्यासाठी 200 पेक्षा अधिक संभाव्य सूचना प्रदान करते. स्मार्टवॅच नवीन संदेश, कॉल, स्मरणपत्रे आणि अलार्मबद्दल वापरकर्त्यांना सूचित करण्यास सक्षम आहे.

कनेक्टिव्हिटीच्या बाबतीत, Huawei Watch GT मध्ये ब्लूटुथ v4.2 आणि NFC आहे. हे Android 4.4 किंवा त्यानंतरचे किंवा iOS 9.0 किंवा त्यानंतरचे डिव्हाइस चालविणार्या डिव्हाइसेसशी सुसंगत आहे.

हुआवेई वॉच जीटी 46.5×46.5×10.6 मिमी आणि वजन 46 ग्रॅम वजनाचे आहे. हे ड्युअल-क्राउन डिझाइनसह येते जे स्टेनलेस स्टील आणि सिरेमिक बेझलच्या व्यतिरिक्त बसते. एक जॅडे-सारखी पोत देखील आहे, आणि घड्याळ दोन बँड पर्यायांसह सुसंगत आहे, यात ड्युअल-रंग सिलिकॉन बँड आणि एक सुंदर लेदर-रबर बँड समाविष्ट आहे. शिवाय, वॉच जीटीची निर्मिती 50 मीटरपर्यंत पाण्याची प्रतिरोधक आहे.

वॉच जीटी पूर्णतया स्मार्ट व्हच म्हणून वापरल्या जाणार्या, हुवेई बँड 3 प्रो स्मार्ट फिटनेस बँड म्हणून उपलब्ध आहे. यात 0.95-इंच (120×240 पिक्सेल) एएमओएलडीडी क्लिक करण्यायोग्य टचस्क्रीन डिस्प्ले आहे जे 2.5 डी वक्र केलेले ग्लास संरक्षण आहे. एक सिलिकॉन पट्टा सह धातू फ्रेम आहे. स्मार्ट बॅन्ड ट्रूस्लीप 2.0 वापरुन झोपेच्या नमुन्यांचा मागोवा घेण्यास सक्षम आहे आणि बिल्ट-इन इन्फ्रारेड (आयआर) सेन्सरद्वारे हृदयाचा दर नियंत्रित करते.

हुवाई बँड 3 प्रो हुआवेई बँड 3 प्रो

हुआवेई बँड 3 प्रो

Huawei Band 3 Pro इनकमिंग कॉल अधिसूचना प्रदान करण्यास तसेच व्हॉईस कॉल नाकारण्याचा आणि नवीन मजकूर संदेशांचे पूर्वावलोकन करण्यास सक्षम आहे. फिटनेस बँडचे OLED प्रदर्शन दूरस्थ रिटर बटण म्हणून देखील वापरले जाऊ शकते.

हुआवेईने सहा-अक्षीय एक्सीलरोमीटर आणि एक विभक्त पीपीजी कार्डियोटाचोमीटर प्रदान केला आहे. फिटनेस बॅन्ड 3 प्रो देखील एला 3 चिप द्वारे समर्थित आहे आणि ब्लूटुथ v4.2 कनेक्टिव्हिटीला समर्थन देते. याव्यतिरिक्त, ते 45x19x11 मिमी मोजते आणि 25 ग्रॅम वजन करते.

स्पोर्ट्स क्रेसलेटच्या बाजारपेठेला हातभार लावण्यासाठी, ह्युवेईने बॅन्ड 3e आणले आहे जे फूटवेअर मोडसह निश्चितपणे चालू असलेल्या डेटा ट्रॅकिंगची ऑफर देते. बँड 3e मध्ये 50 मी पाण्याची प्रतिरोधक क्षमता आहे.

हूवेई बँड 3 ई हुआवेई बँड 3 ई

हुआवेई बँड 3 ए

याव्यतिरिक्त, ह्युवेई बँड 3e अंगभूत सहा-अक्षीय जीरोस्कोप आधारित सेन्सर वापरून, 9 7% अचूकतेने ट्रेडमिल कार्यान्वित डेटा प्रदान करण्यास सांगितले आहे.