मोटो जी 7 पॉवर नंतर, मोटोरोला नाऊ टेज्स मोटो जी 7 इंडिया लॉन्च – टेलीकॉमटाक

<लेख आयडी = "पोस्ट -10083232">

हायलाइट
  • मोटार जी 7 ची अधिकृत लॉन्च तारीख अद्याप कंपनीने जाहीर केली नाही
  • मोटोरोलाने अद्याप मोटो जी 7 प्लस ‘भारत लॉन्च करण्याची तारीख
  • लॉन्च केली नाही

लेनोवो-मालकीच्या मोटोरोलाने गेल्या महिन्यात ब्राझीलमधील मोटार G7 फोन लाइनअपची शुभारंभ केली. मोटो जी 7 पॉवर आधीपासूनच भारतीय बाजारपेठ बनला आहे आणि आता मोटोरोलाने सुरू केले आहे मोटो जी 7 इंडिया लॉन्च करण्याच्या प्रक्षेपणाची टीका. मोटोरोलाने ट्विटरवर टीटो पोस्ट केले आहे की मोटो जी 7 भारतात लवकरच येत आहे, परंतु स्मार्टफोनची प्रक्षेपण तारीख प्रकट झाली नाही. ब्राझिलमध्ये, मोटो जी 7 9 2 डॉलरच्या (सुमारे 21,300 रु.च्या) प्रारंभिक किमतीसाठी लॉन्च करण्यात आला. अनोळखीत, मोटो जी 7 सीरिजमध्ये चार स्मार्टफोन समाविष्ट आहेत- मोटो जी 7 पॉवर, मोटो जी 7 प्लस, मोटो जी 7 आणि मोटो जी 7 प्ले. ब्राझीलच्या प्रक्षेपणानंतर लवकरच, लेनोवो-मालकीच्या कंपनीने भारतात पहिला मोटो जी 7 सीरीज़ फोन लॉन्च केला. ही मोटो जी 7 पॉवर आहे. मोटो जी 7 या मालिकेतील दुसरा फोन आहे जो सर्व भारतात येण्यास तयार आहे. मोटोरोलाने 13,999 रुपयांच्या सुरूवातीच्या किंमतीसाठी भारतात मोटो जी 7 पॉवर सुरू केली आहे.

मोटोरोलाने मोटो जी 7: तपशील आणि वैशिष्ट्ये

जोपर्यंत चष्मा संबंधित आहेत, Moto G7 1080 × 2270 पिक्सेल स्क्रीन रिझोल्यूशनसह 6.24-इंच फुल एचडी + डिस्प्लेसह पॅकेज केले जाते. हार्डवेअर फ्रंटवर, मोटो जी 7 हा ऑक्टा-कोर क्वेलकॉम स्नॅपड्रॅगन 632 एसओसी द्वारे चालविला जातो. 1.8GHz मोटो जी 7 मध्ये 4 जीबी रॅम आणि 64 जीबी इंटरनल स्टोरेज आहे जे मायक्रो एसडी कार्ड स्लॉटद्वारे 128 जीबीपर्यंत वाढवता येते. मोटोरोलाने फोन 3000 एमएएच बॅटरीसह पॅक केलेला आहे आणि ड्युअल-सिम (नॅनो) ला देखील समर्थन देतो.

कॅमेरा मोर्च्यावर, मोटो जी 7 मागील पॅनलवरील ड्युअल कॅमेरासह पॅक्ड आहे, तर समोर फोनमध्ये एक कॅमेरा सेन्सर असतो. मागील पॅनलवर, मोटो जी 7 मध्ये एफ / 1.8 लेन्ससह 12 एमपी प्राथमिक सेन्सर आणि फॅ / 2.2 सह दुय्यम 5 एमपी सेंसरचा समावेश आहे. समोर, मोटो जी 7 मध्ये स्वयंसेवा क्लिक करण्यासाठी फॅ / 2.2 लेन्ससह 8 एमपी सेंसरचा समावेश आहे.

मागील महिन्यात मोटोरोलाने भारतात मोटो जी 7 पॉवर लॉन्च केला. मोटो जी 7 पॉवर मोटो जी 7 पेक्षा स्वस्त आहे आणि 720 × 1520 पिक्सेल स्क्रीन रिझोल्यूशनसह 6.2-इंच डिस्प्लेसह पॅक झाले आहे. पॉवर मोठ्या 5000 एमएएच बॅटरीसह पॅक होते जे कंपनीचे दावे 55 तास टिकते. मोटो जी 7 पॉवरमध्ये 32 जीबी स्टोरेज आणि 3 जीबी रॅम समाविष्ट आहे. हे ऑक्टो-कोर क्वेलकॉम स्नॅपड्रॅगन 632 प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे.

मोटोरोलाने मोटो जी 7: भारतातील अपेक्षित किंमत

<पी> मोटोरोलाने जी 7 पॉवर भारतात 13, 999 रुपयांसाठी लॉन्च केले आणि क्वेलकॉम स्नॅपड्रॅगन 632 एसओसीसह हा सर्वात महाग फोन आहे. असे म्हटले आहे की, मोटो जी 7 लवकरच मोटो जी 7 पॉवरला सोसायटीच्या सर्वात महाग फोन म्हणून बदलेल कारण जी 7 जी 7 पॉवर पेक्षा उत्कृष्ट चष्मा पॅक करेल. मोटो जी 7 प्लसची किंमत 15,99 9 रुपये आहे. मोटो जी 7 प्लस नंतरच्या तारखेला 18,99 9 रुपये किंवा 1 9, 999 रुपये मिळत आहे.

द्वारे नोंदविले: