मार्वलचा आयरन मॅन व्हीआर देव: आम्ही व्हीआरसाठी उत्तम जुळणीचा विचार करू शकलो नाही; हा एक पूर्ण, नॉन-लीनियर गेम आहे – Wccftech

गेल्या आठवड्यात सिएटलवर आधारित स्टुडिओ कॅमोफ्लज ( रिपब्लिक ) यांनी मार्वलच्या आयर्न मॅन व्हीआर गेमवर काम केले असल्याची घोषणा केली होती, जो या वर्षाच्या शेवटी रिलीझ झाल्यामुळे प्लेस्टेशन व्हीआर प्लॅटफॉर्मसाठी खास आहे.

कॅमलफराज संस्थापक रयान पायटन, मेटल गियर सॉलिड 4: गन्स ऑफ द पॅट्रियट्स आणि हेलो 4 सारख्या खेळांमध्ये त्यांच्या योगदानासाठी ओळखले गेलेले एक अनुभवी विकासक, गेम्सबीटने मुलाखत घेतली आणि आयरन मॅन व्हीआरबद्दल अतिरिक्त तपशील जाहीर केला. पेटॉनच्या मते, व्हर्च्युअल रिअलिटी गेमसाठी टोनी स्टार्कच्या एव्हेंजरपेक्षा चांगले नाटककार नाही. त्यांनी पर्यायी मिशन्स आणि गहन सानुकूलित पर्यायांसह एक पूर्ण, अ-रेषीय अनुभव कसा असेल ते देखील हायलाइट केले.

आयरन मॅन व्हीआरच्या मोठ्या आव्हानांपैकी एक म्हणजे प्लेबुक नाही. गेम कसा बनवायचा यासाठी कोणतेही ब्लूप्रिंट नाही. व्हीआर अजूनही त्याच्या बालपणात आहे. आम्ही देखील शिकत आहोत. आम्हाला माहित होते की आम्ही प्रायोगिक व्हीआर अनुभव तयार करू इच्छित नाही. आम्हाला पूर्ण गेम करायचा होता. फ्लाइट मेकॅनिक्स विकसित करणे खरोखरच आव्हान आहे, परंतु हे खूप मजेदार आहे. एकदा खेळाडूंनी त्यांच्या मेंदूच्या तळाशी ट्रिगर्स (उद्दीपके) जुळवून घेण्यासाठी त्यांच्या मेंदूची ताकद वाढविली की प्रथिने आली तेव्हा ते सर्व प्रकारचे छान, पागल गोष्टी करीत आहेत. परंतु त्यासाठी काही वेळ लागतो. आम्ही खेळाडूंसाठी सर्वात नैसर्गिक काय आहे हे शिकून, एका वर्षाहून अधिक काळापूर्वीच्या प्रारंभिक ट्यूटोरियलवर ते बोलत आहोत. आम्ही त्यांना प्लेस्टेशन व्हीआर मध्ये पूर्ण 360 हालचाली करण्याची परवानगी देऊ इच्छितो.

वेळोवेळी आम्ही लक्षात घेतो की खेळाडू टोनी स्टार्कच्या कल्पनेत अधिकाधिक वाढत आहेत. ते मूव्ह कंट्रोलर्स धारण करतात त्या मार्गाने आयरन मॅनसारखे अधिकाधिक दिसते. ते ज्या प्रकारे झुकतात ते उडतांना आयर्न मॅनसारखे दिसते. व्हीआर बद्दल मजेदार गोष्टींपैकी एक आहे. हे कल्पनेतील सर्व अडथळ्यांना तोडते. मार्वलने आम्हाला आयरन मॅन गेम बनवण्याची आशीर्वाद दिला तेव्हाच आम्ही इतके उत्साहित झालो. आम्ही व्हीआरशी जुळण्यासाठी एक चांगले पात्र विचार करू शकत नाही.

अगदी सुरुवातीपासूनच आम्ही ते पूर्ण गेम म्हणून प्रयोग केले, प्रयोगात्मक डेमो नव्हे. आम्ही अद्याप हे तयार करणार्या मोहिमेवर किती तास असतील हे आम्हाला ठाऊक नाही, परंतु आमचा हेतू म्हणजे मार्वल-भावना, प्रामाणिक आयरन मॅन अनुभव असा आहे की प्लेस्टेशन व्हीआर वापरकर्ते त्यांचे दात खरोखरच बुडवू शकतात. हे एक रेखीय मोहीम नाही. यात पर्यायी मिशन्स, गहन सानुकूलनासह इतर गोष्टी देखील आहेत आणि इतर गोष्टी लवकरच आम्ही बोलू शकू.

मार्वलच्या आयर्न मॅन व्हीआरसाठी अद्याप कोणतीही रिलीझ तारीख नाही, परंतु आम्हाला कदाचित जूनमध्ये ई 3 वर मिळेल.