आरसीबी घर पर किरकोळ उलटा शोधत – क्रिकबझ

<मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107441/rcb-look-for-versversal-of- भाग्य-घरी "itemprop =" mainEntityOfPage ">

आयपीएल 201 9

<सेक्शन> <सेक्शन> <सेक्शन आयटमप्रॉप =" इमेज "आयटस्कोप = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <मेटा सामग्री = "5 9 5" आयटमप्रॉप = "रुंदी"> <मेटा सामग्री = "3 9 6" आयटमप्रॉप = "उंची"> <मेटा सामग्री = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c167453/rcb-have-lost-four-games-in-a.jpg" itemprop = "url"> आरसीबीने एका रांगेत चार गेम गमावले आहेत

आरसीबीने चार गेम गमावले आहेत पंक्ती © बीसीसीआय

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरूमध्ये केवळ चार सामने आणि यातील सर्व विनोदांचा बोट आधीच बनला आहे. इंडियन प्रीमियर लीगची आवृत्ती आणि हे तर्कहीन नाही; स्पर्धेत आतापर्यंत एकही विजय मिळविलेले नाही.

घरी एक नुकसान, आणि तीन दूर, त्यांना सारणीच्या तळाशी रुजलेले आहेत. त्यांच्या दूरच्या मैदानातील मोठ्या विजयांना त्यांनी मान्यता दिली असली तरी, मुंबई इंडियन्सविरुद्धच्या सामन्यात त्यांना पहिला गेम सामना करावा लागला होता, जेथे फक्त सहा धावांनी कमी पडले होते. फलंदाजीतील अपयश, लज्जास्पद पकडणे, कमकुवत क्षेत्ररक्षण आणि काही वाईट निर्णय घेण्याने एकत्रितपणे कागदावर चांगले काय आहे ते अडथळा आणला आहे.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

संघ संयोजन आणि परिणामी तोट्याने त्यांना निश्चित XI वर बसण्यास मदत केली नाही. क्रमबद्ध इलेव्हन हा खूप रडला आहे, त्यांच्या बरोबर चार गेममध्ये तीन वेगवेगळ्या उघड्या जोड्या आहेत. विराट कोहली आणि एबी डिव्हिलियर्स यांच्यावरील आत्मविश्वासाने जोडप्याने त्यांना संभाव्य लढा देत नाही. दहा हंगामांच्या तुलनेत एकूण दहा सामन्यांच्या तुलनेत मृत्यूची बॉलिंग ही या हंगामात फक्त 10 वर्षाच्या आत आहे.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> केकेआर, दुसरीकडे, दिल्ली कॅपिटलच्या विरुद्ध सुपर ओवरमध्ये त्यांच्याशी झालेल्या नुकसानीमुळे दुखापत होऊ शकते – या पहिल्या हंगामात तीन खेळ कागीसो राबडा यांनी यॉर्कर आणि आंद्रे रसेल यांच्याशी इतकी प्रबळ मानली की, या हंगामात केकेआरचा तारा आतापर्यंतचा “स्टार ऑफ द टूर्नामेंट” म्हणून साजरा केला गेला.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> रसेल या हंगामातील सर्वोच्च तीनपैकी सर्वाधिक धावा करणारा खेळाडू आहे, आणि जेव्हा त्याला हवे होते तेव्हा स्पर्धेत केकेआरला एकट्याने ठेवले गेले, बॉलपेक्षा बॅटसह 248.44 च्या सरासरीने आणि 7 9 .50 च्या सरासरीने. रसेलने आपला अंत केला आहे, तर केकेआर हळूहळू कर्मचार्यांसह एक टीम बनवण्याच्या मोबदल्यात येत आहे जो क्षणभर पोहोचू शकेल. नितीश राणा, रॉबिन उथप्पा, दिनेश कार्तिक आणि कुलदीप यादव यांनी त्यांच्या परिस्थितीतून बाहेर पडण्यासाठी वेगवेगळ्या परिस्थितीत उभे राहिले. ऑस्ट्रेलियन संघात जाण्यास असमर्थ असल्याने सुनील नारिन आणि ख्रिस लिन यांच्या सुरुवातीची भागीदारी ही त्यांची एकमात्र चिंता आहे.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> तीन गेममध्ये 180-प्लस स्वीकारल्याशिवाय केकेआरला फार चिंता करायची नाही तर, जेव्हा ते घरी परतण्यासाठी येतील तेव्हा सर्व डोळे आरसीबीवर असतील शुक्रवारी (5 एप्रिल) केकेआरने सुरू होणारे गेम, संयम विक्षिप्तपणापासून सुरू होण्यापासून काही विश्रांती घेत. ते वेळ संपत आहेत. आणि त्यांचे चाहते, धैर्य. जर त्यांनी गोष्टी बदलल्या पाहिजेत, तर त्यांची सुरूवात केकेआर विरुद्ध होईल. तथापि, आकडेवारीनुसारदेखील देवता त्यांच्या विरूद्ध उभे राहतात, ज्यामुळे पाहुण्यांनी दोन्ही बाजूंच्या दोन बाजूंच्या शेवटच्या तीन सामन्यात विजय मिळविला आहे.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> कधी : रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर विरुद्ध कोलकाता नाईट रायडर्स, 5 एप्रिल, 8:00 वाजता आयटी

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> कुठे : चिन्नास्वामी स्टेडियम, बंगलोर

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> काय अपेक्षा करणे : बंगलोरमध्ये तापमानात 35 अंश सेल्सिअस तापमानाची उंची कमी होत नाही. पावसाची शक्यता नाही. खेळाच्या पूर्व संध्याकाळी झाकलेले अप्पर विकेटमध्ये हिरव्या रंगाचा आच्छादन होता, परंतु गेम डेवर पूर्णपणे भिन्न असू शकते. तथापि, हे सामान्यतः एक विकेट असेल ज्यामध्ये भरपूर धावा आहेत.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> टीम बातम्या :

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी > रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

कोहलीने राजस्थान रॉयल्सला झालेल्या पराभवामुळे मोठ्या प्रमाणावर बदल करण्याची शिफारस केली होती. नॅथन कॉल्टर-नाईल केवळ 13 एप्रिलपासूनच उपलब्ध असतील. परंतु टिम साऊदीच्या सुरुवातीपासूनच उपलब्धतामुळे कोहलीने त्याला कॉलिन डी ग्रोमोमे किंवा मोईन अलीच्या ऑल-राउंड ऑप्शनची निवड करण्यास प्रेरित केले नाही. आरसीबीने मृत्यूच्या 10 वर्षाच्या आतच स्वीकारले असूनही. साऊथी देखील बॅटसह कार्यशील आहे, यजमानांना बॉलमध्ये काही झिप प्रदान करण्यासाठी सुलभ समावेश असू शकतो. युझवेन्द्र चहल गोलंदाजीत त्यांचा एकमेव चमकदार तारा आहे आणि दुसऱ्या बाजूला त्याला मदत नाही.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

जर आरसीबी दोन अष्टपैलू खेळाडूंना मारत असेल तर ते अली आणि मार्कस सेड्डीसमध्ये करतात त्याप्रमाणे ते साउथी फॉर शिमॉन हेटमीरला आणू शकतात, आतापर्यंत कोणालाही मारता आले नाही. वॉशिंग्टन सुन्दरला जाण्याबरोबरच तेही करू शकले. राईजिंग पुणे सुपरगर्जेंटसाठी पॉवरप्लेमध्ये त्याने काही सोप्या गुणांसह आपले कौतुक सिद्ध केले.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> संभाव्य इलेव्हन : पार्थिव पटेल (विकेट), वॉशिंग्टन सुन्दर / मोईन अली, विराट कोहली (सी), एबी डिव्हिलियर्स , शिम्रॉन हेटमीर / टिम साऊदी, मार्कस स्टॉइनिस, अक्षदीप नाथ, उमेश यादव, नवदीप सैनी, मोहम्मद सिराज, युजेंद्र चहाल

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> कोलकाता नाईट रायडर्स

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

सुनील नारायण पियुष चावला यांच्या शब्दांमध्ये “जाण्यास चांगले” आहे. निखिल नाईकच्या बाबतीत जर तो खटला चालला असेल तर तो परत येईल. केकेआरमध्ये आणखी बदल करण्याची शक्यता नाही.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> संभाव्य इलेव्हन : सुनील नारायण, ख्रिस लिन, रॉबिन उथप्पा, नितीश राणा, दिनेश कार्तिक (विकी, सी), शुबमन गिल, आंद्रे रसेल, पियुष चावला, कुलदीप यादव, लॉकी फर्ग्युसन, प्रसिद्ध कृष्णा

तुम्हाला माहित आहे का?

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> – केन्नाआरने चिन्नास्वामी येथे आपल्या शेवटच्या तीन डोके-टू-हेड मुकाबलांमध्ये आरसीबीचा पराभव केला. केवळ एमआय (2008-12) ही घरच्या मैदानावरच्या स्थानावर विजय मिळवत होता.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> – आरसीबीने पॉवरप्लेमध्ये पहिल्या चार गेममध्ये फक्त एक बळी घेतला आहे – सर्व बाजूंपैकी सर्वात कमी.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> – एबी डिव्हिलियर्स 18 मैचोंमध्ये केकेआर विरुद्ध 24.9 2 सरासरीने प्रतिस्पर्धी आहेत.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> त्यांनी काय म्हटले:

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> ” अर्थात, आपण पंपखाली आहोत असे सांगण्यापासून आपण दूर जाऊ शकत नाही. हे नक्कीच आहे, यात शंका नाही. आपण येथे बसू शकत नाही आणि म्हणू शकतो की आम्ही 0-4 आहोत आणि आम्ही त्याबद्दल आनंदी आहोत! प्रामाणिकपणासाठी फक्त एकच गोष्ट आहे, आम्ही आमच्या संघाबद्दल सकारात्मक आहोत. आम्ही आमच्या ड्रेसिंग रूममध्ये आमच्यासारख्या संघाचे नेहमीच बोललो आहे, आपण एकाच वेळी चार गेम गमावण्याचे पात्र नाही. ” – पार्थिव पटेल

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> “आरसीबीने कोणत्या प्रकारचे संघ मिळवले आहे आणि सर्व चार गेम कमी आहेत हे आपल्याला सर्वांना ठाऊक नाही कारण ते गुणवत्ता कमी आहेत त्यांच्याकडे खेळाडू आहेत आणि ते निश्चितपणे पुन्हा उंचावतील, मला खात्री आहे की ते आमच्यावर आणखी कठोरपणे परत येतील. आम्हाला ते तसे तयार करावे लागेल आणि जर आपण त्यांना पराभूत करू इच्छितो तर काही चांगले क्रिकेट खेळू. ” – पियुष चावला

© क्रिकबझ

<सेक्शन>