आयपीएल 201 9 मध्ये चेन्नई सुपरकिंग्जची पुनर्मिलन: माजी तारे एमएस धोनीच्या पुरुष – इंडिया टुडे यांच्याशी

इंडियन प्रीमियर लीग 201 9: चेन्नई सुपरकिंग्जच्या माजी खेळाडूंनी मॅथ्यू हेडन, ब्रेंडन मॅककुलम आणि इरफान पठाण यांना या आठवड्याच्या सुरुवातीला मुंबईच्या दौऱ्यादरम्यान एमएस धोनीच्या पुरुषांसह गुणवत्तायुक्त वेळ घालवला होता.

IPL 2019: Former Chennai Super Kings player Irfan Pathan hung out with MS Dhoni's men in their dressing room earlier this week (@ChennaiIPL Photo)

आयपीएल 201 9: चेन्नई सुपरकिंग्जच्या माजी खेळाडू इरफान पठाणने या आठवड्यात आपल्या ड्रेसिंग रूममध्ये एमएस धोनीच्या पुरुषांसह हसले होते (@ चेन्नईआयपीएल फोटो)

इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) मध्ये चेन्नई सुपर किंग्ज सर्वाधिक यशस्वी पक्ष आहेत. सीएसकेने केवळ मैदानावर उत्कृष्ट कामगिरी केली नाही तर त्यांच्या इर्ष्या टीम संस्कृतीमुळे त्यांनी यशस्वी ब्रँड तयार करण्यासही सक्षम केले आहे.

त्यांच्या प्रतिस्पर्धी खेळाडूंसाठी खेळलेले खेळाडूदेखील सीएसकेमध्ये आले आहेत आणि त्यांच्या भावनांचा अनुभव घेतला आहे. मुंबई इंडियन्सचा माजी ऑफस्पिनर हरभजनसिंग आणि राजस्थान रॉयल्सचा सलामीवीर शेन वॉटसन हा चेन्नई सुपर किंग्जच्या ड्रेसिंग रूममध्ये बसला आहे.

अलीकडेच चेन्नई सुपर किंग्जच्या काही माजी तारे एमएस धोनी आणि त्यांच्या पुरुषांना ड्रेसिंग रूममध्ये स्फोटात सापडले होते. आयपीएलच्या प्रसारकांच्या कमेंटरी पॅनलचा भाग असलेल्या भारताचा वेगवान गोलंदाज इरफान पठाणला मुंबईच्या आयपीएल 201 9 सामन्यादरम्यान सीएसके ड्रेसिंग रूममध्ये पाहिले होते.

कर्णधार महेंद्रसिंग ढोणी आणि सुरेश रैना यांच्यासह चेन्नई सुपरकिंग्जने पठाणचे फोटो अपलोड केले आहेत.

एकदा सुपर किंग, नेहमी सुपर किंग! #WhistlePodu #Yellove pic.twitter.com/misISBJTTl

चेन्नई सुपर किंग्ज (@ चेन्नईआयपीएल) 5 एप्रिल 201 9

दुसर्या छायाचित्रात लोकप्रिय सीएसके सलामीवीर मॅथ्यू हेडन आणि ब्रेंडन मॅककुलम यांना माजी खेळाडू आणि प्रशिक्षक स्टीफन फ्लेमिंग यांच्याकडे पाहिले जाऊ शकते. संयोगाने हेडन हे फोटोतील दोन न्यूझीलंडच्या महान खेळाडूंकडे पाहताना दिसू शकतात. “… दुसऱ्या चित्रपटात ट्रान्स-तस्मानियन प्रतिद्वंद्विता इतकी सुस्पष्ट आहे की!” सीएसके ने मथळा म्हणून लिहिले.

@ चेन्नईआयपीएल फोटो

हेडन हे सीएसके युनिटचे प्रथम सदस्य आहेत. 2008 मध्ये उद्घाटनच्या हंगामाच्या सुरुवातीला त्यांनी तीन वेळा चॅम्पियन्समध्ये प्रवेश केला होता. ऑस्ट्रेलियन सलामीवीरने सीएसकेला फ्रँचाईझमध्ये तीन वर्षांच्या कालावधीत घट्ट सुरुवात केली, ज्यामध्ये त्याने अधिक धावा केल्या 36. 9 0 च्या सरासरीने 1000 धावा. हेडन हे सीएसके मधील सर्वात लोकप्रिय स्टारांपैकी एक होते आणि 2010 च्या आवृत्तीत आयपीएलच्या प्रमुख बातमींपैकी एक बनला.

नुकतेच नुकतीच, हेडन चेन्नईतील व्यस्त बाजारपेठांपैकी एकात गुप्तचर खरेदीच्या ट्रिपवर जात असल्याचे दिसून आले.

दुसरीकडे ब्रेंडन मॅककुलमने फक्त दोन हंगामात सीएसकेसाठी खेळले होते परंतु अद्यापही धोनीच्या बाजूने खेळलेला सर्वात घातक सलामीवीर ठरला आहे. त्याच्या सुरुवातीपासूनच न्यूझीलंडचा माजी साथीदार ब्रेंडन मॅककुलम चेन्नई-फ्रँचाईजीशी संबंधित आहे.

सन 2018 मध्ये झालेल्या लीगमध्ये झालेल्या भावनात्मक पुनरागमनानंतर आयपीएलचे खिताब जिंकणार्या सीएसकेने आपल्या पहिल्या चार सामन्यात तीन विजय मिळवून उच्चांक गाठला. धोनीचे खेळाडू शनिवारी एमए चिदंबरम स्टेडियमवर किंग्ज इलेव्हन पंजाबची पाचव्या आयपीएल 201 9 च्या सामन्यात मेजवानी करतील.

हे सुद्धा पहाः

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा