ड्वेन ब्राव्होने हॅमस्ट्रिंग फायरसह दोन आठवड्यांत नकार दिला – क्रिकबझ

<मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107452/dwayne-bravo-ruled-out-for- दोन-आठवडे-हॅमस्ट्रिंग-फायरसह "itemprop =" mainEntityOfPage ">

आयपीएल 201 9

<सेक्शन> <सेक्शन> <सेक्शन आयटमप्रॉप = "प्रतिमा" आयटमकोप = "" आयटमटाइप = "http://schema.org/ImageObject"> <मेटा सामग्री = "5 9 5" आयटमप्रॉप = "रुंदी"> <मेटा सामग्री = "3 9 6" आयटमप्रॉप = "उंची" > <मेटा सामग्री = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c167494/bravos-loss-comes-as-a-huge-b.jpg" itemprop = "यूआरएल"> ब्राझीलचा तोटा सीएसकेसाठी एक मोठा झटका म्हणून येतो

चेन्नई सुपरकिंग्ज, ड्वेन ब्राव्हो यांच्यासाठी मोठा झटका येणाऱ्या ब्राव्होचा तोटा सीएसकेसाठी एक मोठा झटका आहे. बीसीसीआय

ग्रेड 1 हॅमस्ट्रिंग फायरने दोन आठवड्यांपासून नकार दिला आहे.

चेन्नईतील किंग्ज इलेव्हन पंजाबविरूध्द झालेल्या लढतीत सीएसकेच्या बॅटिंग प्रशिक्षक मायकेल हसीने याची घोषणा केली.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

“या संघाचा थोडासा बदल होणार आहे परंतु मला खात्री आहे की आम्ही एक मजबूत संघ तयार करू शकलो आहोत. हे एक मोठे नुकसान आहे परंतु आम्हाला या आव्हानांना भूतकाळातील आव्हान मिळाले आहे. आशा करूया की आम्ही हे पुन्हा करू शकतो.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

ब्राझीलच्या सीएसके मधील मुख्य भूमिका म्हणजे ‘डेथ’ ओव्हर्स टाकणे आणि हसीने असे म्हटले की त्यांना स्पिनसह अनेक पर्याय पहावे लागतील ब्राव्होच्या हानीसाठी झाकणे

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

“मला खात्री आहे की एमएस [धोनी] आणि [स्टीफन] फ्लेमिंग स्कॉट कुगेलेजेनकडे पाहतील आणि त्याच्या मृत्यूच्या गोलंदाजीचे कौशल्यांचे मूल्यांकन करतील. आम्हाला शार्दुल [ठाकूर] मोहित [शर्मा] त्याचप्रमाणे मृत्यूच्या वेळी गोलंदाजी करू शकतात.तो परिस्थितींचे आकलन करण्याच्या बाबतीत आहे.जर ती चालू आहे तर मला वाटते की स्पिनरपैकी एक जण मृत्यूच्या वेळी गोलंदाजी करू शकतो. मला खात्री आहे की बरेच रणनीतिक विचार असतील आणि हा खेळाचा एक महत्त्वाचा भाग आहे, असे हसी म्हणाले.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

या हंगामात गमावलेल्या खेळाडूंसह संघ आधीच मारला गेला आहे. टूर्नामेंटच्या सुरूवातीस लुंगी नागिडीचा अपवाद वगळण्यात आला होता तर डेव्हिड विलीने त्याच्या दुसर्या मुलाच्या जन्मावेळी निवड रद्द केली. गेल्या आठवड्यात न्यूझीलंडच्या स्कॉट कुगेलेजेनने निगडीच्या जागी स्थान मिळविले.

© क्रिकबझ

<सेक्शन>