आयपीएल 201 9: धोनी, हरभजन, डु प्लेसिस, सीएसके चे स्टार म्हणून चेपॉक – इंडिया टुडे येथे केएक्सआयपी आव्हानांवर मात करतात

चेन्नई सुपरकिंग्जने चेन्नईमध्ये किंग्ज इलेव्हन पंजाबचा 22 धावांनी पराभव करुन केएल राहुल आणि सरफराज खान यांच्याकडून दोन गडद पारी खेचली. 201 9 इंडियन प्रीमियर लीगमध्ये विद्यमान चॅम्पियन सीएसकेने आता 5 पैकी 4 सामने जिंकले आहेत. | सीएसके बनाम केएक्सआयपी – मॅच हायलाइट्स |

किंग्ज इलेव्हन पंजाबने त्यांचा पाठलाग सुरू केला. मुंबई इंडियन्सविरुद्ध सीएसकेचा खेळ न घेणार्या हरभजन सिंगने टीमला परत केले आणि ख्रिस गेल व मयंक अगरवाल यांना पहिल्याच षटकात बाद केले.

केएक्सआयपी 2 षटकात 2 बाद 7 धावांवर खेळत होता परंतु केएल राहुल आणि सरफराज खान यांनी शांतता टिकवून ठेवण्यासाठी शांतता राखली. दोघेही स्पिनच्या विरोधात चमकदार होते – सीएसकेने हरभजनसिंग, इम्रान ताहीर आणि रविंद्र जडेजा येथे 3 उच्च दर्जाचे स्पिनर होते. पण राहुल आणि सरफराज यांना खात्री होती की, परिशुद्धता असलेले अंतर लपवून ठेवा आणि केएक्सआयपीला ट्रॅक ठेवण्यासाठी कठोर परिश्रम घ्या.

सरफराज खानचा पहिला आयपीएल अर्धशतक व्यर्थ ठरला

बीसीसीआयच्या सौजन्याने

30 व्या आयपीएल सामन्यात खेळणार्या सरफराज खानने आपले पहिले अर्धशतक झळकवले. 2015 मध्ये रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोरसाठी त्याने प्रथम इंडियन प्रीमियर लीग खेळला होता परंतु तेथे बरेचसे प्रभाव पडले नाही. केएक्सआयपीसाठी, सरफराजने सुपर किंग्जच्या विरूद्ध कमांड पाहिले आणि त्याने मजबूत बॅटिंग लाइन-अपमध्ये आपले चिन्ह बनविण्याचे दृढनिश्चय केले.

केएल राहुल आणि सरफराज खान यांनी 16 व्या षटकात 100 धावांची भागीदारी केली. मात्र, त्यांची मागणी वाढल्याने ते पुढे गेले. राहुलने सीझनचा दुसरा अर्धशतक झळकावला पण तरीही त्याला भरपूर काम करावे लागले.

केएक्सआयपीला शेवटच्या 3 षटकात 46 धावांची गरज होती आणि केएल राहुल यांना स्कोअर कुगलेजेनने बाद करण्याशिवाय दुसरा पर्याय नव्हता. रवींद्र जडेजाने मिडविकेटमधून सहज बाद केले.

किंग्ज इलेव्हन पंजाबने दोन सेट्सच्या मध्यभागी असूनही 13 षटकांत 17 धावा काढल्या आहेत. त्याचा अर्थ असा होता की फलंदाजांनी पुढील काळात येण्यावर जोरदार दबाव आणला कारण प्रश्नोत्तरे स्थिर राहिल्या. डेव्हिड मिलरने सीमारेषेवर मात केली परंतु शेवटचा हल्ला करण्यासाठी सरसराज खानवर अद्यापही दृढ विश्वास होता.

आम्ही खरोखरच शेवटी दिशेने जात नाही.

पुढच्या सामन्यात मजबूत परत येणे अपेक्षित आहे. #SaddaPunjab #CSKvKXIP #KXIP #VIVOIPL pic.twitter.com/j3ZkV1HLYl

किंग्ज इलेव्हन पंजाब (@lionsdenkxip) 6 एप्रिल 201 9

दीपक चहरने शेवटच्या षटकात गोलंदाजी केली आणि त्याने खराब नोंद घेतली. त्याने दोन वेगवान गोलंदाज (उंची) गोल केले परंतु डेव्हिड मिलरला बाद केले तेव्हा त्याने चांगले प्रदर्शन केले. शेवटच्या षटकात केएक्सआयपीला 26 धावांची गरज होती.

त्यापूर्वी दुपारी चेन्नई सुपरकिंग्जचा कर्णधार एमएस धोनीने टॉस जिंकला आणि फलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला. शेन वॉटसन आणि फॅफ डु प्लेसिस यांनी विद्यमान विजेतेपद मजबूत केले. आठव्या षटकात वॉटसन आर. अश्विनला बाद झाला. या जोडीने पहिल्या विकेटसाठी 56 धावांची भागीदारी केली.

ड्वेन ब्राव्होची जागा घेणारा फॅफ डु प्लेसिस हा सीझनचा पहिला सामना खेळत होता आणि त्याने छान स्पर्श केला. सुरेश रैना दुसऱ्या बाजूला झगडत होता परंतु डु प्लेसिसने अर्धशतक झळकावण्यासाठी काही छान शॉट खेचले.

चेन्नई सुपरकिंग्जने अखेरच्या षटकात अश्विनच्या शेवटच्या षटकात धावा केल्या आणि चेन्नई सुपर किंग्जने बाद केले. अंबाती रायुडूने हॅटट्रिक बॉल वाचविला आणि एमएस धोनीने सुपर किंग्जला मजबूत गोल केले.

गेल्या उन्हाळ्यात सीएसकेसाठी एमएस धोनी मोठ्या फॉर्ममध्ये होता आणि त्याने या हंगामातही धोकादायक कामगिरी केली आहे. दोघांनीही वेळ मिळविण्यासाठी आपला वेळ घेतला पण धोनीने सॅम कुरानच्या सहाव्या षटकात बाद केले. धोनीने त्यातून अचूक होते आणि 23 चेंडूत नाबाद 37 धावा केल्या.

दरम्यान, अंबाती रायडूने 1 9 आणि 1 षटकार 15 चेंडूत नाबाद 21 धावा केल्या.

तसेच वाचा सीएसके विरुद्ध केएक्सआयपी, आयपीएल 201 9: अंबाती रायुडूचा अपवाद वगळता अंपायर एमएस धोनीशी चर्चा करतो

तसेच वाचा चेन्नई सुपर किंग्जसाठी एमएस धोनी 150 व्या आयपीएल सामन्यात खेळत आहे

हे सुद्धा पहाः

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा