एफसी बार्सिलोना न्यूज: 6 एप्रिल 201 9; 18 बार्सिलोना म्हणून मॅच स्क्वाडमध्ये नामांकित ऍटलेटिको माद्रीदवर – बरका ब्लोग्रनेन्स

पूर्वावलोकन: एफसी बार्सिलोना विरुद्ध अॅटलेटिको माद्रिद एफसी बार्सिलोना
कॅम्प नऊ येथे टायटॅनिक टस्लमध्ये प्रथम द्वितीय गेम खेळते त्यावेळेस ला लीगा संबंधित असल्याने हा हंगामाचा खेळ आहे. बारका 11 गुणांनी विजयी व्हायला हव्या, परंतु क्लेरोनियाला विजयी म्हणून सोडल्यास अॅटलेटीला ब्लोग्रानाच्या पाच पॉइंट्समध्ये प्रवेश मिळेल.

अॅटलेटिको माद्रिदचा सामना करणार्या संघात | एफसी बार्सिलोना
एर्नेस्टो वाल्व्हर्डे यांनी शनिवारी 8.45 वाजता सीटीईच्या एटेलिटिको माद्रिदसह टॉप-ऑफ-द-टेबल स्पर्धेत आपला संघ नेमला. खालीलप्रमाणे ते वाचले: टेर स्टीजन, एन. सेमेडो, पिक्के, आय. रॅकिटिक, सेर्गियो, कोतििन्हो, आर्थर, सुअरेझ, मेस्सी, सिलेसेन, मालकोम, लेन्गलेट, मुरिलो, जर्दी अल्बा , प्रिन्स, एस रॉबर्टो, अलेना आणि उमतीती.

येथे बारका विरुद्धच्या सामन्यासाठी अॅटलीटिक माद्रिदची संघाची यादी येथे आहे खेळ
सर्वात मोठा आश्चर्य म्हणजे डिएगो कोस्टा आणि अल्व्हारो मोराटा या दोघांनाही यात शंका होती. अॅल्व्स विरुद्धच्या आठवड्यात झालेल्या सामन्यापासून डिएगो कोस्टाला अस्वस्थतेचा सामना करावा लागला आहे तर मोराटाने एक मखमली पाऊल उचलले आहे. आज संध्याकाळी खेळण्यासाठी दोन्हीला हिरव्या प्रकाशात दिले गेले आहे.

मेस्सीबरोबर बार्टोमू … आणि मेस्सीनंतर | एफसी बार्सिलोना
“लियो मेस्सीला त्याच्या कराराची नूतनीकरण करण्याची इच्छा आहे, ही कल्पना आहे. तो तरुण आहे, आपण ते पाहू शकता आणि त्याच्या व्यवहारावर अद्याप दोन वर्ष आहेत. तो नेहमीच सुधारत असतो, नेहमी नवागत करतो. मला विश्वास आहे की अजूनही त्याच्या समोर अनेक वर्षे आहेत आणि आगामी काही महिन्यांत आम्ही त्याच्याबरोबर बसू जेणेकरून बार्सिलोना येथे त्याचे अनेक वर्षे होतील. ”

बाई बार्सिलोना कोणालाही जास्त पछाडतो – अॅड्रिअनो | गोल
कॅम्प नऊ संघाचा साथीदार आणि सहकारी ब्राझीलियन एड्रियनो म्हणतो की बार्सिलोना सोडण्याचा निर्णय नेमारला पछाडला. 2017 च्या उन्हाळ्यात परत, जागतिक सुपरस्टारने एक नवीन आव्हान घेण्याचा योग्य वेळ ठरविला.

मुलांच्या दिवशी रफीन्हाचा धर्मादाय काम सुरू! मार्का
दुखापत झाल्यानंतरही, राफिन्हाने चॅरिटी प्रोजेक्ट किकस्टार्ट केले आहे जे 15 एप्रिल रोजी बालदिनच्या आसपास केंद्रीत आहे. ब्राझीलच्या मिडफिल्डरने वंचित आणि अस्वस्थ मुलांना वितरित करण्यासाठी खेळण्यांचा संग्रह करण्याची मागणी केली आहे.