आयपीएल 201 9 थेट धावसंख्या, केएक्सआयपी विरुद्ध एसआरएच आयपीएल थेट सामना क्रिकेट स्कोर ऑनलाइन: व्हीव्हीओ आयपीएल 201 9 स्टार स्पोर्ट्स 1 आणि होटस्टार लाइव्ह – द इंडियन एक्सप्रेस येथे थेट क्रिकेट स्कोअर प्रवाह

आयपीएल 201 9, केएक्सआयपी विरुद्ध एसआरएच थेट क्रिकेट स्कोअरः रशिद खानला ख्रिस गेलच्या विकेट लवकर मिळाल्या. (आयपीएल प्रतिमा)

आयपीएल 201 9 थेट धावसंख्या, केएक्सआयपी विरुद्ध एसआरएच लाइव्ह क्रिकेट स्कोरः सनरायझर्स हैदराबाद त्यांच्या मागील सामन्यात मुंबई इंडियन्सविरुद्ध सापडला. एसआरएचकडे नेहमीच बॉलिंग लाइनअप आहे आणि या हंगामात त्यांचे फलंदाज जॉनी बेअरस्टो आणि डेव्हिड वॉर्नर यांच्या विस्फोटक फॉर्मचे आभार आहेत. पण मुंबई इंडियन्सविरुद्ध, जोडी सीझनमध्ये पहिल्यांदा पॉवरप्ले ओव्हरमध्ये विभक्त झाली आणि उर्वरित खेळाडूंना वितरित करण्यात अपयश आले.

केएक्सआयपी व्हीएस एसआरएच फुल स्कोअरकार्ड

चेन्नई सुपरकिंग्जचा 22 धावांनी पराभव झाल्यानंतर केएक्सआयपीच्या वाढत्या वाढीस सुरुवात झाली. कोलकाता नाईट रायडर्सविरुद्ध झालेल्या सामन्यात स्कूलीबाईच्या चुका केल्यामुळे त्यांनी क्वचितच बरोबरीने खाली पाहिले आहे. त्यांच्यासाठी, एसआरएचचा सामना करणार्या कोणत्याही संघासारखे, हे सामना वॉर्नर आणि बेअरस्टोपासून किती वेगवान आहे आणि ते गोलंदाजीच्या आक्रमणाशी कसे वागावे यावर अवलंबून असतात.

किंग्ज इलेव्हन पंजाब विरुद्ध सनरायझर्स हैदराबाद दरम्यान आयपीएल सामना स्टार स्पोर्ट्स 1, स्टार स्पोर्ट्स 1 एचडीवर प्रसारित केला जाईल आणि आजचा गेम थेट प्रवाह हॉटस्टारवर उपलब्ध होईल.

थेट ब्लॉग

आयपीएल 201 9 थेट धावसंख्या, केएक्सआयपी विरुद्ध एसआरएच थेट क्रिकेट स्कोअर मोहाली: मल्याळम , बंगालीमध्ये अनुसरण करा

आयपीएल 201 9 थेट धावसंख्या, केएक्सआयपी विरुद्ध एसआरएच थेट क्रिकेट स्कोर:

किंग्ज इलेव्हन पंजाब: रविचंद्रन अश्विन (कर्णधार), ख्रिस गेल, लोकेश राहुल, मोहम्मद शमी, मयंक अग्रवाल, करुण नायर, मुजीब उर रहमान आणि डेव्हिड मिलर, सॅम कुरान, वरुण चक्रवर्ती, निकोलस पूरान, मोईसिस हेन्रिक्स, हार्डस विल्जोन, दर्शन नलकेन्दे, सरफराज खान, अर्धदीप सिंह, अग्निवेश अय्यची, हरप्रीत ब्रार, मुरुगन अश्विन, अँड्रयू टाय, अंकित राजपूत, मनदीप सिंग, सिमरन सिंग.

सनरायझर्स हैदराबाद: केन विल्यमसन (कर्णधार), तुलसी थंपी, भुवनेश्वर कुमार, दीपक हुड्डा, मनीष पांडे, टी नटराजन, रिकी भुई, संदीप शर्मा, सिद्धार्थ कौल, श्रीवत्स गोस्वामी, खलील अहमद, युसुफ पठाण, बिली स्टॅनलेक, डेव्हिड वॉर्नर, रशीद खान , मोहम्मद नबी, शाकिब अल हसन, जॉनी बेअरस्टो, रिद्धिमान साहा, मार्टिन गुपटिल, विजय शंकर, अभिषेक शर्मा, शाहबाज नादीम.