सॅमसंगने आता सर्व प्रमुख यूएस कॅरिअर आणि अनलॉक मॉडेलवर गॅलेक्सी एस 8 / एस 8 + आणि गॅलेक्सी नोट 8 वर अँड्रॉइड पाईसह स्थिर वन UI ची निर्मिती केली आहे – XDA विकासक

एक UI हा Samsung मोबाइल एक्सपीरियन्सचा नवीनतम आवृत्ती आहे, जो कंपनीच्या स्वतःच्या Android मोबाइल ऑपरेटिंग सिस्टमवर आहे. बझेल-कमी डिव्हाइसेस वापरणार्या वापरकर्त्यांसाठी उत्कृष्ट वापरकर्ता अनुभव तयार करण्यामध्ये लक्षणीय बदल झाला आहे. हेडर आणि इतर मजकुरासारख्या सर्व नॉन-परस्परसंवादी UI घटक प्रदर्शनाच्या शीर्षस्थानी हलविले जातात, तर कार्यात्मक घटक कमी आणि सहज पोहोचण्यास सक्षम असतात. या प्रकारचे लेआउट एक-हाताने वापरलेले असते जेणेकरुन वापरकर्त्यांना असे वाटत नाही की मोठ्या प्रदर्शनांचा वापर करणे कठिण आहे. एक UI वर अद्ययावत याचा अर्थ Android Pie वर एक अद्यतन आहे. आम्ही यूएस मध्ये अनलॉक केलेल्या Samsung दीर्घिका S8 डिव्हाइसेससाठी बीटा बाहेर आणताना पाहिले आहे परंतु आता ते सर्व प्रमुख यूएस कॅरियर्सवर स्थिर चॅनेलवरील डिव्हाइसेससाठी देखील चालू आहे.

एक UI वर अद्यतनाचा अर्थ असा नाही की आपल्याला सर्व नवीन एक UI वैशिष्ट्ये आणि डिझाइन मिळतील, परंतु आपल्याला देखील Android पाईच्या सुधारणा देखील मिळतील. त्यामध्ये इतर वैशिष्ट्यांसह अॅडॅप्टिव्ह बॅटरी समाविष्ट आहे, म्हणून डिव्हाइस मालकांना दृश्यमान आणि अंतर्गत-हड बदल दोन्हीमध्ये श्रेणीसुधारित केल्यानंतर मोठा फरक दिसून येईल. आपण खालील वाहकांवरील दीर्घिका S8 आणि दीर्घिका टीप 8 ची रिलीझ टाइमलाइन पाहू शकता.

सॅमसंग गॅलेक्सी एस 8 सॅमसंग गॅलेक्सी एस 8 + सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 8
अनलॉक केलेले 8 एप्रिल रोजी प्रकाशीत 8 एप्रिल रोजी प्रकाशीत 8 एप्रिल रोजी प्रकाशीत
स्प्रिंट 26 मार्च रोजी प्रकाशित 26 मार्च रोजी प्रकाशित 26 मार्च रोजी सोडले
टी-मोबाइल 2 9 मार्च रोजी सोडले 2 9 मार्च रोजी सोडले 5 एप्रिल रोजी सोडले
वेरीझोन 3 एप्रिल रोजी सोडले 3 एप्रिल रोजी सोडले 3 एप्रिल रोजी सोडले
एटी आणि टी 2 9 मार्च रोजी सोडले 2 9 मार्च रोजी सोडले 2 9 मार्च रोजी सोडले

या सर्व अद्यतने आता यूएस मध्ये डिव्हाइसेसवर चालत आहेत आणि त्यांच्या सुटण्याच्या तारखेपासून आहेत. 1 मार्च 201 9 सुरक्षा पॅचसह अद्यतने येते, याचा अर्थ असा आहे की आपले डिव्हाइस अगदी नवीनतम सर्व प्रकारच्या शोषणांपासून संरक्षित आहे. आपण अद्याप अद्यतने मिळवली नसल्यास, कंपन्यांना चरणबद्ध रोलआउट आधारावर बाहेर काढा जेणेकरून समस्या असल्यास, ते रद्द केले जाऊ शकते आणि यामुळे झालेले नुकसान कमी केले जाऊ शकते याची जाणीव ठेवा. आपल्याला अपडेट मिळाल्यास आम्हाला कळू द्या!

गॅलेक्सी एस 8 एक्सडीए फोरम गॅलेक्सी एस 8 + एक्सडीए फोरम गॅलेक्सी नोट 8 एक्सडीए फोरम


द्वारे: Android पोलीस

आपल्या इनबॉक्समध्ये यासारख्या अधिक पोस्ट हव्या आहेत? आमच्या वृत्तपत्राची सदस्यता घेण्यासाठी आपला ईमेल प्रविष्ट करा.