स्थानिक पातळीवर उत्पादित लँड रोव्हर वेलार बुकिंग – किंमत 72.47 लाख – रशलेन

जगुआर लँड रोव्हरने नवीन स्थानिक रेंज रोव्हर व्हेलरसाठी बुकिंगची घोषणा केली आहे, जे पुढे 72.47 लाख रुपयांच्या किंमतीवर उपलब्ध होईल. मे 2019 पासून सुरू होणारी डिलिव्हरी असलेल्या सर्व कंपनी शोरूमवर ऑर्डर स्वीकारण्यात येत आहेत.

रेंज रोव्हर वेलार आता स्थानिकरित्या उत्पादित आहे. हे दोन पॉवर ट्रेन पर्यायांसह देण्यात आले आहे ज्यात 184 केडब्ल्यू 2.0 लिटर पेट्रोल इंजिन आणि 132 केडब्ल्यू 2.0 लिटर डीझल इंजिन समाविष्ट आहे. स्थानिक उत्पादनामुळे देशातील खरेदीदारांना ते अधिक परवडेल. वेल्लर आर्ट टेक्नोलॉजी आणि वैशिष्ट्यांसह लोड केले जाईल आणि सर्व नवीन डिझाइनचा गौरव करतील.

रेंज रोव्हर वेलार स्पोर्ट्स टच प्रो डुओ, अॅक्टिव्हिटी की, वाय-फाय आणि प्रो सर्व्हिसेस, मेरिडियन साउंड सिस्टम (380W) तसेच 4 झोन क्लायमेट कंट्रोलसह. स्थानिक पातळीवर उत्पादित लँड रोव्हर वेलार बोर्डमध्ये आरामशीर सुविधा असेल तर केबिन एअर आयओनेशन आणि प्रीमियम लेदर इंटरियर्सचा समावेश असेल तर पूर्ण आकाराच्या अतिरिक्त चाक असलेल्या 50.8 सें.मी. (20) चाकांवर बसतील. यात आर-डायनॅमिक बाहेरील पॅक, अॅडॅप्टीव्ह डायनॅमिक्स, सिग्नेचर एलईडी डीआरएलसह प्रीमियम एलईडी हेडलाइट्स, इतर ड्रायव्हरसह पार्क असिस्ट आणि पॅसेंजर आराम आणि कनेक्टिव्हिटी वैशिष्ट्ये देखील मिळतील.

भारतात लँड रोव्हर उत्पादनांच्या पोर्टफोलिओमध्ये 42.68 लाख रुपयांची डिस्कवरी स्पोर्ट, 52.06 लाख रुपयांपेक्षा रेंज रोव्हर एवोक, रु. 76.9 4 लाखांपासूनची नवीन डिस्कवरी आणि रु .103.74 लाख आणि रेंज रोव्हर स्पोर्टची किंमत रु .103.74 लाख आहे. रोव्हरसाठी 81.86 लाख रुपये

टाटा मोटर्सच्या मालकीच्या जगुआर लँड रोव्हरने किरकोळ विक्रीमध्ये 5.8 टक्क्यांची घट नोंदवली आहे जी 2011-2015 मध्ये 5,78, 9 15 युनिट्सची होती. यावर्षीच्या अखेरीस एसयूव्हीचे विद्युतीकरण सुरू करण्याच्या प्रयत्नांमुळे कंपनी भारतात हायब्रिड एसयूव्ही लॉन्च करण्याचा विचार करीत आहे. जग्वार लँड रोव्हरने 2020 च्या दुसऱ्या सहामाहीत हायपरिड प्लगसह अद्ययावत जगुआर एक्सई द्वारे भारतात आय-पेसचे लॉन्च करण्याचीही योजना आखली आहे.

जगुआर लँड रोव्हर इंडिया लि. (जेएलआरआयएल) चे अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक रोहित सूरी, “आम्ही अत्यंत स्पर्धात्मक किंमतींमध्ये ब्रितानी डिझाइन, लक्झरी आणि तंत्रज्ञानाचा सर्वोत्तम पुरवठा करीत आहोत आणि आम्हाला खात्री आहे की रेंज रोव्हर वेलारचे स्थानिक उत्पादन ते अधिक वांछित करेल. यामुळे भारतीय बाजारपेठेत आणि आमच्या ग्राहकांनाही आमची वचनबद्धता पुन्हा मिळते. ”