ऍमेझॉनने स्प्रिंग सेल – टेकराडरमध्ये सॅमसंग नोट 8 आणि 9 सौद्यांची किंमत कमी केली आहे

<लेख डेटा-आयडी = "केव्हीजेBRजीएचग्रीएचटी 4WGVzDbCsE9" itemref = "प्रकाशक तपशील" आयटमकोप = "" आयटमटाइप = "http://schema.org/NewsArticle"> <मेटा सामग्री = "https://www.techradar.com/news/amazon -सॅम-स्लॅश-किमती-ऑन-सैमसंग-नोट -8-अँड-9-डील-इन-स्प्रिंग-सेल इन "आयटमप्रॉप =" मेनइन्टीिटी ऑफफेज "> <हेडर>

<सेक्शन>

सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 9 <मेटा सामग्री =" https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/avUmX4nfY4d7ayM8hGaN9j.jpg "itemprop =" url "> <मेटा सामग्री =" 600 "itemprop = "उंची"> <मेटा सामग्री = "338" आयटमप्रॉप = "रुंदी">

जेव्हा Amazon.co.uk ने विक्री सुरू केली तेव्हा ते खरोखरच बाहेर पडते . आणि आपल्याला कधीकधी हिरे मिळविण्यासाठी खूप खडतरतेने खोदले जाते – आम्हाला माहित आहे की गेल्या काही दिवसात ऍमेझॉन प्राइम डेझ .

म्हणून जेव्हा आम्हाला खरोखर गायन करण्यासारखे सौदे आढळतात, आम्ही छतावरुन असे करतो. आणि अॅमेझॉन स्प्रिंग सेलच्या सॅमसंगच्या आश्चर्यकारक गॅलेक्सी नोट 8 आणि नोट 9 जोडीवर विक्रीत घट झाली आहे.

<डेटा-सौदा-प्रति-मॉडेल = "1" डेटा-विशिष्ट-व्यापारी = "सर्वोत्तम मदत" डेटा- दुर्लक्ष-खरेदी-समान = "1" डेटा-व्यापारी = "1471" डेटा-मॉडेल-नेम = "सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 9, सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 8" डेटा-मल्टि = "1" डेटा-विजेट-शीर्षक = "आजचा सर्वोत्तम सॅमसंग Amazon.com वर गॅलेक्सी नोट्स किंमत "डेटा-विजेट-प्रकार =" मल्टीमोलोडरव्ह्यू ">

 TRD

सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 9

TRD

TRD ​​

सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 8 <स्पा n>

TRD

मग बचत म्हणजे काय? अमेझॅनच्या सॅमसंग नोट 9 सिम-फ्री किंमतींवर सर्वात आकर्षक ऑफर उपलब्ध आहेत. , जिथे आपण 128 जीबी मॉडेलच्या आरआरपीमधून £ 200 मिळवू शकता आणि 512 जीबी आवृत्तीच्या प्रारंभिक किंमतीपासून प्रचंड £ 250 मिळवू शकता. याचा अर्थ अनुक्रमे £ 69 9 आणि £ 849 ची सिम-फ्री किंमत आहे.

ते धन्य 2017-रीलिझ केलेल्या गॅलक्सी नोट 8 साठी पुढच्या वर्षी परत जा? मग बचत अधिक चतुर आहे. नेहमीच्या किंमतीपेक्षा 3 9% निवेदन केले आहे, ते कमीतकमी £ 500 पर्यंत आणते. या फोनसाठी ही एक विलक्षण किंमत आहे.

तर आपण नवीन मोबाइल फोन डील आणि सॅमसंग नोट नोटच्या स्वरुपासारखे दिसते, आता वेळ आहे. आपल्याला पुढील प्रश्नाचे उत्तर देण्याची आवश्यकता फक्त एकच प्रश्न आहे जो ठेवणे म्हणजे सर्वोत्कृष्ट सिम केवळ सौदे त्यात आहेत!

ऍमेझॉनच्या वसंत विक्रीवर अधिक वाचा: