ओपेरा ने आपल्या डेस्कटॉप ब्राऊझरला क्रिप्टोक्रूरन्सी उत्साहींसाठी सुरू केले – कोनिंगेप

9 ओपेरा 201 9 रोजी मॅक, विंडोज आणि लिनक्ससाठी ओपेरा ने त्याच्या वेब ब्राउझरची एक नवीन आवृत्ती, ओपेरा 60, कोडेनामे रीबर्न 3 जारी केली आहे.

ब्राउझरच्या नवीन आवृत्तीमध्ये एक क्रिप्टोकुरंसी वॉलेट समाविष्ट आहे जी Android वरील विद्यमान ओपेरा वॉलेट्ससह एकत्रित केली जाऊ शकते. यात वेब 3 सपोर्ट देखील समाविष्ट आहे जो विकेंद्रीकृत अनुप्रयोग (डॅप्स) सुलभ करते. हे वापरकर्त्यांना एथेरियम (ईटीएच) ब्लॉकचेनवर विकेंद्रीकृत अनुप्रयोगांमध्ये प्रवेश करण्यास सक्षम करेल. इनहेरॉल्ट वॉलेटचा वापर इतर एथेरियम आधारित टोकन्स देखील साठविण्यासाठी केला जाऊ शकतो.

मंगळवारी 9 एप्रिल 2019 रोजी ओपेराद्वारे ब्लॉग पोस्टनुसार:

हे ओपेराला प्रथम वेब 3-सज्ज संगणक ब्राउझर बनवते.

पूर्वी अँड्रॉड आणि वेब 3 ब्राउझरच्या इतर मोबाइल आवृत्त्या प्रकाशीत केल्या गेल्या. तथापि, हा संगणक-आधारित ब्राउझरसाठी पहिला आहे. वेब 3 ब्राउझर ब्लॉकचेनवरील विकेंद्रीकृत अनुप्रयोगांसह थेट संवाद साधते; ते कॉलला केंद्रीकृत सर्व्हरवर पुनर्स्थित करते जे पूर्वीच्या ब्राउझरमध्ये पूर्वी केले होते.

ओपेरा द्वारे ब्लॉग पोस्ट नुसार,

वेब 3 हे क्रिप्टोक्रुन्सीज, ब्लॉकचेन्सेस आणि वितरित सिस्टीमचे आंतरसंरक्षण करणार्या उभरणार्या तंत्रज्ञानाच्या एका संचासाठी एक छत्री शब्द आहे जे एकत्रितपणे वेबचे सामर्थ्य वाढविते ज्याचा आम्ही सर्व महत्त्वपूर्ण आणि अर्थपूर्ण मार्गांनी आज वापरतो.

ही विकेंद्रीकृत वेब आहे, जिथे माहिती वापरकर्त्यांच्या हाती असते.

याव्यतिरिक्त, ब्राउझरने व्हीपीएन कार्यक्षमता देखील जोडली आहे जी क्रिप्टो-समुदायाला सक्तीने अनुकूल करेल. व्हीपीएन किंवा व्हर्च्युअल प्रायव्हेट नेटवर्क व्हर्च्युअल अॅड्रेससह वापरकर्त्याचे आयपी अॅड्रेस बदलते. ते वापरकर्त्याचे स्थान आणि इतर माहिती एनक्रिप्ट करेल जे इतर कोणत्याही पक्षासह सामायिक केले जाणार नाही.

इतर लोकप्रिय विकेंद्रीकृत अनुप्रयोग ब्राउझरमध्ये मेटामास्क, मोझीला फायरफॉक्सचा विस्तार आणि नवीन बहादुर ब्राउझर समाविष्ट आहे. या ब्राउझरला अलीकडे बर्याच लोकप्रियता मिळत आहेत कारण विकेंद्रीकृत अनुप्रयोगांची संख्या आणि स्मार्ट कॉन्ट्रॅक्ट्सची संख्या दररोज वाढत आहे.

आपल्याला असे वाटते की क्रिप्टो-वेल्ट्स आणि डॅप्स ब्राउझर अन्य लोकप्रिय ब्राउझरद्वारे देखील समाविष्ट केले जातील? कृपया आमच्यासह आपले मत सामायिक करा.

सारांश

ओपेरा ने क्रिप्टोक्रूरन्सी उत्साहींसाठी त्याच्या डेस्कटॉप ब्राउझरची सुरूवात केली

लेख नाव

ओपेरा ने क्रिप्टोक्रूरन्सी उत्साहींसाठी त्याच्या डेस्कटॉप ब्राउझरची सुरूवात केली

वर्णन

9 ओपेरा 201 9 रोजी मॅक, विंडोज आणि लिनक्ससाठी ओपेरा ने त्याच्या वेब ब्राउझरची एक नवीन आवृत्ती, ओपेरा 60, कोडेनामे रीबर्न 3 जारी केली आहे.

लेखक

निवेश रुस्तगी

प्रकाशक नाव

कॉइनगॅप

प्रकाशक लोगो

प्रस्तुत सामग्रीमध्ये लेखकांचे वैयक्तिक मत असू शकते आणि बाजार स्थितीच्या अधीन असू शकते. क्रिप्टोक्रुइन्सेसमध्ये गुंतवणूक करण्यापूर्वी आपला बाजार संशोधन करा. लेखक किंवा प्रकाशन आपल्या वैयक्तिक आर्थिक नुकसानीसाठी कोणतीही जबाबदारी ठेवत नाही.