क्षणचित्रे | एफसी गोवा बीट चेन्नई सिटी एफसी 3-0, हिरो सुपर कप अंतिम प्रवेश – न्यूजक्लिक

फेरन कोरोमिनास आणि ब्रॅंडन फर्नांडिसने इंडियन सुपर लीग (आयएसएल) क्लब एफसी गोल म्हणून आयओ लीग चॅम्पियन्स चेन्नई सिटी एफसी 2-0 ने हिरो सुपर कपच्या उपांत्य फेरीत प्रवेश केला. चेन्नई सिटी एफसी विरूद्ध एफसी गोवा हीरो सुपर कप सेमीफाइनल सामना हायलाइट आणि विश्लेषण मिळवा.

चेन्नई सिटी एफसीकडे एफसी गोवाविरुद्ध हीरो सुपर कपच्या उपांत्य सामन्यात सिद्ध करण्याचा मुद्दा आहे. चेन्नई सिटी एफसी विरुद्ध एफसी गोवा हीरो सुपर कप सेमीफाइनल सामना विरुद्ध थेट अद्यतने आणि लाइफ फुटबॉल स्कोर मिळवा.

एफआर गोवाने 9 मार्चला भुवनेश्वरमध्ये चेन्नई सिटी एफसीचा 3-0 आणि हिरो सुपर कपच्या उपांत्य सामन्यात पराभव केला. फॅरेन कोरोमिनासने पहिल्या हाफमध्ये दोनदा दंड केला. इंडियन सुपर लीग (आयएसएल) पक्षाने सुरुवातीपासूनच सुरुवातीपासूनच कार्यवाहीवर नियंत्रण ठेवले आणि लहरींवर हल्ला केला आणि चेन्नईला जायला भाग पाडले. आय-लीग चॅम्पियन्सचे प्रसिद्ध स्पॅनिश आक्रमणकर्ते, जो सीझनमधून मोठ्या प्रमाणात धावा करत होते, त्याने सामन्याद्वारे जागेसाठी संघर्ष केला. चेन्नई सिटी एफसी विरूद्ध एफसी गोवा हीरो सुपर कप सेमीफाइनल सामना हायलाइट आणि विश्लेषण मिळवा.

थेट ब्लॉग

भारतीय फुटबॉल, विनोदाने बोलणे

शुभ संध्या वाचक. मागील काही दिवसात आपण भारतीय फुटबॉलचे दूरस्थपणे अनुसरण केले असेल तर आपल्याला माहित असेल की काही गोष्टी घडल्या आहेत. काही वाईट काही चांगले आणि काही साधा मजेदार. असे जीवन आहे. आज जरी उत्साही आहे.

दरम्यान, भारत महिला म्यानमारसह आकर्षित करतात

जर आपण ते गमावले, तर आमची महिला संघ आजच्या दुसर्या फेरीत ओलंपिक क्वालिफायरमध्ये म्यानमारविरुद्ध विजयी गेममध्ये विजयी झाला आणि 3-3 सोडत होता. गोल फरकाने आम्हाला गोल 3 च्या विरोधात सोडले नाही. उसासा. पण धैर्याने चालू ठेवा.

हार्टवार्मिंग ड्रॉ

हार्दिक शुभेच्छा कारण आज शेतात झालेल्या संघाचा सरासरी वय 21 होता. त्यांनी तीन गोल केले आणि अखेरच्या मिनिटात विजयासाठी शोध घेत म्यानमार गोल केले. ओलंपिक क्वालिफायर इतिहासातील कुठल्याही भारतीय फुटबॉल संघापेक्षा त्यांनी चांगले गोल केले. आणि आजही त्यांनी महिला गेममध्ये दाखवलेल्या उदासीनतेच्या बाबतीत हे सर्व केले.

महिलांच्या खेळासाठी कोणताही देश नाही

चेन्नई विरुद्ध गोवा लीग सार्वभौमत्वासाठी लढत असू शकते, परंतु याचा विचार करा: महिला गेममध्ये देशातील सातत्यपूर्ण लीग संरचना देखील नसते. महिलांसाठी कोणतेही समर्पित क्लब नाहीत, वेतन नाही आणि गेमसाठी एकही स्पष्ट दृष्टी नाही. भारतातील महिला फुटबॉल अचूक परिभाषा आहे.

गिलल्सचा यू -17 विश्वचषक

परंतु आशेने, महिला गेमसाठी गोष्टी चालू आहेत. गेल्या तीन सामन्यांपेक्षा त्यांनी यावर्षी आधीच अधिक खेळ खेळले आहेत. 2020 यू -17 विश्वचषक स्पर्धा आयोजित करण्यासाठी भारताने ठरविले आहे आणि एआयएफएफचा ट्रॅक रेकॉर्ड काहीही देत ​​असेल तर त्यांनी तारीख असल्यानंतरच त्यांचे मोजे पुसले जातील. म्हणून, त्यांच्याकडे एक तारीख आहे. तो मोजा वेळ आहे.

लाइन-अप: चेन्नई सिटी एफसी

मौरो बोरेचियो (जीके), एडविन वन्सपॉल, तारीफ अख्द, गौरव बोरा, अजितकुमार, अलेक्झांडर Jesuraj, चार्ल्स आनंदराज, श्रीराम, नेस्टर गॉर्डिलो, सँड्रो, पेड्रो Manzi

बेंगलुरूवर विजय मिळवण्यापासून केवळ एकच बदल, मायकेल रेजिनचा निलंबन म्हणजे तो चुकला आहे.

लाइन-अपः एफसी गोवा

मोहम्मद नवाझ, सेरिटॉन फर्नांडिस, मोर्तदा फॉल, कार्लोस पेना, उद्धारक गामा, लेनी रॉड्रिग्स, ह्यूगो बॉमॉस, जॅकीचंद सिंग, जॅड क्रॉच, ब्रॅंडन फर्नांडिस, फेरन कोरोमिनस.

जमशेदपूर एफसीविरुद्धच्या सामन्यात निलंबन उचलल्यानंतर गोवाच्या फार्म स्ट्रायकर एडू बेदी यांनी हा गेम गमावला.

अनंत त्यागीसाठी विन!

“आजच्या काळातील भारताच्या ज्येष्ठ महिलांना कृती करताना खरोखरच खूप आनंद झाला. त्यांच्यासाठी ही चांगली सुरुवात आहे. गेल्या काही महिन्यांत संघात नियमित वेळ होता आणि देशाबाहेरील मैचोंची व्यस्त व्यस्त वेळापत्रकात गुंतलेला आहे. सुधारणा तात्काळ आणि मूर्त आहे. जेव्हा राष्ट्रीय संघात येते तेव्हा महिलांपेक्षा महिला फुटबॉल अधिक प्रभावी ठरू शकते. पण स्पर्धात्मक पारिस्थितिक तंत्र तयार करण्याची आता वेळ आहे. असं असलं तरी, चेन्नई शहर एफसी दुपारी आणखी प्रेरणा घेईल आणि आम्हाला आणखी एक मोठी रात्र देईल. प्रतीक्षा करू शकत नाही. ”

किक ऑफ

1 ‘ बंद करा. आजच्या खेळासाठी रेफरी एम.बी. संतोष कुमार आहे – जो मोठ्या प्रमाणावर क्रॉनिकल केला गेला आहे – तो स्वत: चा चालक असतो तेव्हा तो स्वत: चा खेळ चालवत नाही.

ऑफिसमध्ये कठीण दिवस

भुबनेश्वरमध्ये आज रात्री 2 9 डिग्री सेल्सिअस तापमानाची घसरण झाली आहे. मध्यभागी असलेल्या प्रकाशानुसार ते सहज 35 आहे. 84% आर्द्रता सह. हे एक दीर्घ 90 मिनिटे (किंवा त्यामुळे) होणार आहे

एफसी गोवा आक्षेपार्ह आहे

3 गोवा क्रॉस फील्ड बॉलसह चेन्नई सिटीला बाहेर काढतो. जॅकीचंद बॉक्समध्ये आहे, आणि एक शॉट काढतो. एक शॉट, क्रॉस? थोडा गोंधळलेला Mauro गोळा.

रिक्त स्टॅण्ड

4 ‘ चेन्नई शहर अद्याप जात नाही. तसेच, हे रिक्त स्टेडियम रॅक्सल्स. आपण एकमेकांना कॉल करणारे खेळाडू खरोखरच ऐकू शकता.

धक्का बसला नाही!

7 ‘ कॉरो बॉक्सच्या किनाऱ्यावर तरफपासून नजरे घेतो, पण संतोष सहजपणे मूर्ख बनत नाही. एफसी गोवा हा सर्व अधिकार आणि नियंत्रण या गेमवर आहे.

द ग्रेट गामा

10 ‘ आजच्या लाइनअपमध्ये तारणहार गामापेक्षा चांगले नाव नाही. 9 0 व्या मिनिटाला लाइन क्लिअरन्स बंद असताना शेवटच्या खांबाची वाट पाहू शकत नाही.

चेन्नईच्या गोलंदाजीत गोव्याचा सामना

सीसीएफसी क्षेत्रातील सर्व भारतीय बॅक लाइनबद्दल आम्ही थोडक्यात बोललो आहोत. मला वाटतं की बेंगलुरू खेळाच्या नंतर आज गोवासाठी कोणतीही वास्तविक रणनीती होणार नाही. गौरव बोरा, अजितकुमार आणि इतर मुलांसाठी ही एक दीर्घ, सकाळची संध्याकाळ असेल. एफसी गोवाच्या तांत्रिक संचालक डेरिक पेरेरा यांनी आमच्या लवकरच झालेल्या मुलाखतीत अर्जुन पंडित यांना सांगितले – गोवा फक्त एकच मार्ग बजावतात. हल्ला, हल्ला, हल्ला.

चेन्नई प्ले शारीरिक

11 ‘ चेन्नईला जायचं नाही आणि त्यामुळे ते गोव्यात जात नाहीत याची खात्री करुन घेत आहेत, आयएसएलच्या मुलांना बाहेर फेकण्यासाठी पुरेसे नुकसान भरून काढलं आहे.

गोवा आयर्न कॉर्नर

11 ‘ कोरो थरारक चेंडूवर सेरिटॉनवरुन उजवीकडे आहे. सेरिटॉन दूरच्या कोपऱ्यावर शूट करतो, परंतु मौरोची बोटं तो बाहेर ठेवतो. गोवा ते कॉर्नर

चेन्नई स्ट्रगल

12 ‘ चेन्नई एक अवघड कालावधीतून जिवंत आहे. ही योजना आहे का?

दुसरा गोव्याचा प्रयत्न

13 ‘ अजिथ वाईटरित्या साफ करते, आणि चेंडू जॅड क्रॉचकडे पडतो जो 20 गाड्या बाहेर टाकतो आणि उडतो. मौरोची बोटं पुन्हा आली. चेन्नईच्या गोल्यात गोवाकडे आधीच काही शॉट्स आहेत.

मंजी मार्केड

15 ‘ सध्या पेड्रो मांझीच्या शोधात चेन्नई सर्वकाही करत आहे. पण गोवा त्या साठी तयार आहे आणि त्याला नेहमीच एक माणूस असल्याचे दिसते.