टॉप अॅपल इनसाइडर्सचा दावा आहे की 2021 पर्यंत मुख्य मॅचबुक प्रो रीडिझाइन अपेक्षित नाही – बीजीआर

<लेख>

ऍपलने यावर्षी नवीन मॅक हार्डवेअर सोडण्याची अपेक्षा केली आहे, परंतु विश्वसनीय विश्वासार्हतेमुळे मोठ्या प्रमाणात मॅकबुक प्रो रीडिझाइन दिसून येते की काही चाहत्यांना 2021 पर्यंत विलंब झाला आहे. विशेषतः 16-इंच मॅकबुक प्रो मॉडेल जे मागील मध्ये वैशिष्ट्यीकृत होते अहवाल, आता 2021 च्या पहिल्या सहामाहीत जितक्या लवकर लॉन्च होणार नाहीत.

विश्लेषक मिंग-ची क्वो, जे अॅपलशी संबंधित अंदाजपत्रकास सूचित करतात ते बर्याच वेळेस अचूक असतात, फेब्रुवारीच्या मध्यास ऍपल 16 -6-16-इंचाच्या स्क्रीनसह मॅकबुक प्रो लाँच करण्यास तयार होता. ब्रँड नवीन डिझाइन म्हणून. या लॅपटॉपबद्दल अतिरिक्त तपशील प्रकट करण्यात आलेला नाही, असामान्य स्क्रीन आकार फ्लॅगशिप लॅपटॉपसाठी एक महत्त्वपूर्ण रीडिझाइन असल्याचे सूचित करतो.

लॅपटॉप व्यवसायात अलीकडील डिझाइन ट्रेंड दिल्यामुळे अॅपल अशा डिझाइनला कसे बंद करू शकेल हे अंदाज करणे सोपे आहे. स्मार्टफोनप्रमाणेच डिव्हाइस निर्माते स्क्रीनच्या पार्श्वभूमीवर स्क्रीन बीझल्सचे प्रमाण कमी करत राहतात. आणि लॅपटॉपना खर्या किनार्यापर्यंतच्या स्क्रीन अनुभवापर्यंत पोहोचण्यासाठी तयार होईपर्यंत बराच मोठा मार्ग आहे.

प्रति MacRumors , कुओने त्यांचे नोट सुधारित केले आहे आणि आता ते म्हणतात की 16-इंच मॅकबुक प्रो पहिल्या सहामाहीत येण्यास सज्ज आहे 2021 पर्यंत अॅपलने मॅचबुक प्रो डिझाइनला तीन वर्षांपूर्वी कमी केले आहे, त्यामुळे यावर्षीचे कोणतेही बदल पाहण्यास आश्चर्य वाटते. दुसरीकडे, 16-इंच प्रो व्हर्जनची सुरूवात अॅपलने वर्षापूर्वी तयार करणे थांबविणार्या 17-इंच MacBook प्रोची गहाळ करणार्या प्रत्येकासाठी रोमांचक बातम्या असू शकते.

पुन्हा, डिव्हाइसबद्दल इतर कोणत्याही प्रकारचे तपशील देण्यात आले नाहीत परंतु अहवालानुसार अॅपलने वर्षाच्या दुसर्या किंवा तिसर्या तिमाहीत 31.6-इंच 6 के ऍपल डिस्प्ले रिलीझ करणे आवश्यक आहे. डिजिटाइम कथा त्याच आधारावर संशोधन नोट म्हणते की 31.6-इंच डिव्हाइस प्रत्यक्षात मिनी एलईडी तंत्रज्ञान असलेली आयमॅक आहे.

शेवटी, कुओ म्हणतो की 2020 च्या चौथ्या तिमाहीत आणि 2021 च्या पहिल्या तिमाहीत नवीन 10-इंच ते 12-इंच iPad उघडण्यात येईल.