Gamasutra – अप्पस लेजेंड्स मध्ये प्रतिसाद चुकून प्रतिसाद देणे चुकते आहे

Cheaters च्या विरोधात प्रयत्न करण्यासाठी प्रयत्न केल्यानंतर, सर्वोच्च लेजेंड डेव्हलपर Respawn आता त्याचे लक्ष सीरीयल क्विटर्सकडे वळवत आहे.

सर्वात अलीकडील अॅपेक्स पॅचमध्ये ( गेम इनफॉर्मरने पाहिल्याप्रमाणे ) स्टुडिओने अन्वयार्थामुळे कामात प्रगती करणारी कूलडाउन प्रतिबंधक अंमलबजावणी केली आणि लोकांना लवकर गेम सोडण्यापासून परावृत्त करण्यासाठी डिझाइन केले आणि हे पहाणे आवश्यक आहे की देव टीम नवीन मात करण्याचा प्रयत्न कसा करीत आहे त्याच्या लोकप्रिय शूटर द्वारे सादर आव्हाने.

अप्पेक्स हा एक संघात आधारित खेळ आहे, हे तितके महत्त्वाचे आहे की कार्यसंघ जेवढे कठीण जात आहेत तितक्या लवकर जहाज उडत नाहीत, तर उर्वरित सहकार्यांना निराशाजनक परिस्थितीत सोडतात. हे घडण्यापासून प्रतिबंध करण्यासाठी, प्रतिसाद देणाऱ्यांनी लवकर सोडलेल्या खेळाडूंवर कूलडाउन टाकण्याच्या कल्पनासह प्रतिसाद दिला आहे.

संघाने चुकून धक्का बसवलेल्या वैशिष्ट्याच्या आवृत्तीने प्लेयर्सला अन्य गेममध्ये पुन्हा जोडण्यापासून पाच मिनिटांसाठी थांबविले, तर ते तीन वेळा मिड-सामना सोडले, परंतु त्या टाइमफ्रेमची पुनरावृत्ती होणार्या अपराधींसाठी स्पष्टपणे वाढ होईल.

थोडक्यात, जे चांगले चांगले करण्यासाठी सज्ज नसतात त्यांच्यासाठी हा एक पाप बिन आहे आणि जेव्हा प्रतिसादाने स्पष्ट केले की वैशिष्ट्य आता ड्रॅग केले गेले आहे, तेव्हा कदाचित आपल्याला कदाचित पुन्हा खाली येणारी प्रत्येक गोष्ट दिसते.

“म्हणून आम्ही आंतरिकरित्या कार्य करीत आहोत आणि या वैशिष्ट्याची चाचणी घेत आहोत परंतु हे आमचे उद्दीष्ट नव्हते की आजच्या अद्ययावत अद्ययावततेसह ती थेट राहण्याची योजना नव्हती,” असे रेडॉन्टनच्या कम्युनिटी मॅनेजर रेडडिटवर स्पष्ट केले .

“स्क्रिप्टची एक तुकडी होती जी गहाळ होती आणि ती सोडण्याची वेळ नसताना लवकर पेनल्टी चालू केली जाऊ शकते. म्हणूनच ते पॅच नोट्समध्ये नव्हते. आम्ही क्यूएसह चाचणी केलेली स्क्रिप्ट अद्यतनित केली आणि आता आहे सर्व प्लॅटफॉर्म्ससाठी अक्षम. आपल्याकडे वास्तविकतेसाठी हे किंवा केव्हा बाहेर येईल याबद्दल आमच्याकडे ईटीए नाही. गोंधळ माफी. ”