तारक मेहता का ओल्ताह चौष्मा: 'दयाबिन' दिषा वाकानी परत येतील पण इथे काही मागण्या आहेत! – कोइमोई

लोकप्रिय सिटकॉम ताराक मेहता का ओल्ताह चश्मा टेलिव्हिजन सेट्सवरील श्रोत्यांना मनोरंजनासाठी व्यस्त आहे, परंतु ऑफ-स्क्रीन नाटक देखील गेल्या काही आठवड्यांमध्ये व्यस्त आहे. अभिनेत्री दिशा वाक्नीच्या सभोवताली असलेल्या सर्व हुप्पलामध्ये आता काही रोचक कारणे दिवे लावत आहेत, ज्यामुळे निर्मात्यांना इतर पर्याय नसून त्याऐवजी इतर पर्याय उपलब्ध झाले.

चित्रपटगृहात चित्रपट पहाण्याची योजना आहे? येथे क्लिक करा आणि विशेष कॅशबॅक ऑफरचा आनंद घ्या!

ताज्या अहवालात दिलेल्या माहितीनुसार, दिषा वाकानीचा पती आणि तिचा नाही, ज्याने निर्मात्यांसाठी काही मागण्या केल्या आहेत, अशा प्रकारे प्रिय अभिनेत्रीची परतफेड करणे कठीण आहे. काही अहवालांनुसार, दिषाचा पती मयूर पांड्य यांनी निर्मात्यांना प्रलंबित अभिनेत्रीची रक्कम चुकविण्यास सांगितले आहे. यास उत्तर देताना निर्मात्यांनी देयक भरणाबद्दल अशा सर्व दाव्यांना नकार दिला आहे.

तारक मेहता का ओल्ताह चौष्मा: 'दयाबिन' दिषा वाकानी परत येतील पण इथे काही मागण्या आहेत!
तारक मेहता का ओल्ताह चौष्मा: ‘दयाबिन’ दिषा वाकानी परत येतील पण इथे काही मागण्या आहेत!

इतर काही अहवालांप्रमाणे, दिषाच्या पतीने निर्मात्यांना मागणी केली आहे की, ती केवळ दिवसात 4 तास आणि केवळ 15 दिवस काम करेल. मागणीच्या अक्षमतेच्या आधारे निर्मात्यांनी ते नाकारले आणि अशाप्रकारे दिशा वाकणीच्या परत येण्याचे दरवाजे बंद केले.

असं म्हटलं जातं की, जर ती अभिनेत्री शोकडे परत आली तर मागण्यांबद्दल निर्मात्यांनी आणि निर्मात्यांमध्ये एक बैठक होईल.

अलीकडे बॉम्बे टाइम्सच्या एका भाषणात मोदी म्हणाले, “मला नवीन डेबॅन शोधण्याची सुरूवात करावी लागेल. शो पेक्षा मोठा कोणीही नाही. ताराक मेहता का ओल्ताह चश्मा नव्या चेहऱ्यावर चिरडून जाईल कारण परिवार डयाबेनशिवाय अपूर्ण आहे. ”

अँड्रॉइड आणि आयओएस वापरकर्त्यांनो, बॉलिवूड आणि बॉक्स ऑफिस अद्यतनांपेक्षा वेगवान होण्यासाठी आमच्या मोबाईल अॅप डाउनलोड करा!