मिरा राजपूत मिशाची नवीन छायाचित्र शेअर करते, ती कशी वेगाने वाढते? '- हिंदुस्तान टाइम्स

शाहिद कपूर यांच्या पत्नी मीरा राजपूत , जो बहुधा त्यांच्या मुली व मुलाची चित्रे पोस्ट करीत आहेत, त्यांनी पुन्हा एकदा इन्स्टाग्रामवरील मुली मिशाची नवीन छायाचित्र शेअर केली आहे. मुलीच्या गोंडस चित्र पोस्ट करताना मीरा यांनी Instagram वर लिहिले “माझी मोठी मुलगी. सुरुवातीपासूनच त्याच ठिकाणी आपल्याला क्लिक केल्यामुळे आणि अचानक आपण माझ्या फ्रेममध्ये फिट होत नाही! तू इतका वेगवान झाला कसा आहेस .. माझ्या प्रिय. शरारती आणि दयाळू. देवाने आम्हाला आशीर्वादित केले. # मिसहाइटहार्ट ”

हे सुद्धा वाचाः ऑक्टोबरच्या लेखक जुही चतुर्वेदींनी आपल्या आईवर आधारित शिउली अय्यर हे उघड केले आहे

मिशा तिच्या पांढर्या रंगाच्या हिरव्या रंगात दिसतात आणि त्यावर तिच्या हिरव्या आणि पिवळा फुले असतात कारण ती तिच्या निर्देशांकावर बोट करते. तिने एक इन्स्टा सोटिर देखील सामायिक केली जिथे मिशा एक मित्रासोबत धावत आहे.

मीरा यांनी जुलै 2015 मध्ये शाहिदसोबत गाठी बांधली. 2016 मध्ये त्यांच्या पहिल्या मुलाला मिशा, आणि 2018 मध्ये दुसरे मुलगा – मुलगा जैन यांना आशीर्वाद मिळाला. फेब्रुवारी महिन्यात इंस्टाग्राम कानाच्या सत्रात मीरा यांनी तिला कसे मदत केली ते याबद्दल बोलले. बाळ आणि कसा आणि शाहिद आणि मिरा याची खात्री करुन घ्या की त्यांच्या लहान भावाला मिळालेल्या सर्व लक्ष्याबद्दल मिशाला ईर्ष्या नाही.

त्याच चॅट सत्र दरम्यान, तिने जेव्हा पहिल्यांदा बॉलीवुड अभिनेत्याशी भेटली तेव्हा तिने आपली वय उघडली. “शाहिदला पहिल्यांदा भेटणे म्हणजे काय? तो एक तारा आहे हे लक्षात घेता, “एक फॅनने तिला विचारले.” पहिल्यांदाच कोणाला भेटताना. मनोरंजक जेव्हा मी 16 वर्षांचा होतो, तेव्हा आम्ही सुफी गायकांच्या मैफलीसाठी एक सामान्य कौटुंबिक मित्र होतो. आमच्या दोन्ही वडिलांना त्या प्रकारच्या संगीत आवडतात, “मीरा म्हणाली.

दरम्यान, श्राद्ध कपूर यांच्याबरोबर बॉक्स ऑफिस बॉक्स बुट्टी गुल मीटर चालू यांच्यासह अखेरचे पाहिले गेलेले शाहिद कपूर यांनी कबीर सिंगवर काम पूर्ण केले आहे आणि सिनेमातील किरा अडवाणी यांच्या विरोधात पाहिले जाईल.

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: एप्रिल 12, 201 9 13:59 IST