आगामी Chromebook 'हॅच' फिंगरप्रिंट स्कॅनर मिळवत आहे – Chrome अनबॉक्स केले

आगामी Chromebook 'हॅच' फिंगरप्रिंट स्कॅनर मिळवत आहे

द्वारे एक टिप्पणी द्या

या आठवड्यात एसरच्या इव्हेंटमध्ये नवीन एसर Chromebook 714 आणि 715 पहाल्यानंतर , फिंगरप्रिंट स्कॅनरसह Chrome OS डिव्हाइसेसविषयी बोलताना आम्ही शेवटी बहुवचन Chromebooks वापरू शकतो. मागील आठवड्यापर्यंत, आमच्याकडे केवळ बायोमेट्रिक समर्थनासह एकल Chromebook म्हणून पिक्सेल स्लेट होते. आता एसर 715 आणि 714 च्या व्यतिरिक्त, आमच्याकडे आता एकूण 3 आहेत.

गेल्या आठवड्यात एक कमिटी समोर आली आहे, परंतु या स्पष्टीकरणावरून स्पष्टपणे दिसून येते की या वेळी येथे येणार्या इंटेल 9 वी-जनरल कोर-संचालित Chromebook चे फिंगरप्रिंट स्कॅनर देखील आहे. आपण या कमिटीमध्ये पाहू शकता की भाषा “बियोड” हा क्रोमियम बायोमेट्रिक डेमन आणि “एफपी” – जेव्हा कार्य करण्यास संदर्भ दिला जातो तेव्हा त्याला एक फिंगरप्रिंट बोलता येईल अशा माहितीसह ते स्पष्ट आणि स्पष्ट आहे .

हॅच: बायोड सक्षम

बायोड आणि फ्लॅश_एफपी_एमसीयू रूटफ्सवर स्थापित करण्यासाठी बायोड यूएसई ध्वज सक्षम करा

बीयूजी = बी: 12 4 9 6 9 507

चाचणी = रन build_packages, बायोगॅस स्थापित आहे

याव्यतिरिक्त, या कमिटीने चाचणीच्या चरणात ‘हॅच’ साठी नवीन बॉयोमीट्रिक स्कॅनिंगचा आणखी पुरावा दर्शविला आहे:

hatch_fp: fp_sensor कार्य सक्षम करा

या गूढ Chromebook साठी विकास अद्याप चालू आहे आणि आम्ही अद्याप अगदी एका बाजूला बरीच माहिती नाही याची खात्री नाही की नवीनतम इंटेल कॉमेट लेक (9वी-जनरल) प्रोसेसरसह हे प्रथम डिव्हाइस बनले आहे. याचा अर्थ असा आहे की ‘हॅच’ हा एक उच्च-स्तरीय Chromebook असेल जो बर्याच घन्या आणि शिट्ट्यांसह असेल, जेणेकरून आम्ही आणखी काय शोधू शकतो हे पाहण्यासाठी आम्ही खुपच शोधत आहोत.

आतासाठी, तरीही फिंगरप्रिंट स्कॅनर्स मिळविण्यासाठी अधिक Chromebooks पाहणे सोपे आहे कारण Google संपूर्ण वेबवरील बायोमेट्रिक्सचा फायदा घेण्यास इच्छुक आहे आणि साइन-इन आणि सर्व प्लॅटफॉर्मवर प्रमाणीकरणासाठी अधिक.