करिना आणि करिश्मा कपूर यांचे सोमवार फ्यूल इज 'सिबलिंग लव' – एनडीटीव्ही न्यूज

नवी दिल्ली:

कपूर बहिणी करीना आणि करिश्मासाठी “दररोज भावंड दिवस आहे.” करिष्मा कपूर यांना ब्लूजवर विजय मिळवण्याचा सर्वोत्तम मार्ग मिळाला आहे कारण तिने करिना कपूरबरोबर इंस्टाग्रामवर फोटो काढला आहे. “दिवसभराची भावंडे”, तिने पोस्ट शीर्षक दिले आणि जोडले: “सोमवार प्रेरणा.” छायाचित्रात, करीना आणि करिश्मा एका कारमध्ये एकत्र बसून दिसतात. कपूर बहिणींसाठी ते सोमवारचे काम करीत आहेत की नाही हे आम्ही सांगू शकत नाही परंतु करीबी कपूर एकत्र दिसतात – करीना कपूर टी आणि डेनिममध्ये एक अनौपचारिक खेळ खेळतात तर करिश्मा लाल रंगात सुंदर आहे.

कपूर बहिणींचा स्वभाव अद्वितीय आहे असे तुम्हाला वाटते का?

करीना कपूरने अद्याप इन्स्टाग्रामवर अधिकृत प्रवेश दिला नाही परंतु करिश्मा “बहिणी संघ” चित्रांच्या अनुपस्थितीमुळे अपयशी ठरली आहे. कधीकधी, कपूर बहिणी “संयोगाने twinning” आहेत.

करीना आणि करिश्मा यांना त्यांच्या व्यस्त शेड्यूलमध्ये नेहमीच एकत्र राहायला वेळ मिळतो. करिश्मा यांनी अलीकडेच आयएएनएसच्या मुलाखतीत बोलताना सांगितले की, करीना आणि मी खूप जवळ आलो आहोत आणि आम्ही आमच्या मुलांसह सर्वकाही चर्चा करतो. आम्ही एकमेकांच्या सर्वात मोठ्या विश्वासार्हतेच्या आणि सपोर्ट सिस्टमचे आहोत. करिश्मा यांनी 1 999 च्या फिल्म बिवी नं. 1 च्या रीमेकमध्ये करीना यांची भूमिका बजावण्याची इच्छा व्यक्त केली होती .

करीना आणि करिश्मा यांनी कधीही एका चित्रपटात सह-कलाकार केले नव्हते परंतु त्यांनी दागिने ब्रँडच्या जाहिरातीसाठी एकत्र काम केले. कामाच्या मोर्च्यावर करीना कपूर गुड न्यूजचे चित्रपटाचे काम करीत आहेत, तर अक्षय कुमार, दिलजीत दोंजंज आणि किरा अडवाणी यांची सह-कलाकार आहेत.

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा.