कुमकुम भाग्य 5 वर्षे पूर्ण केल्याने एकता कपूर, शबीर अहलूवालिया आणि श्रीती झा हर्षित झाले आहेत; त्यांची पोस्ट पहा – पिनकीला

गेल्या 5 वर्षांपासून कुमकुम भाग्य हा एक शीर्ष हिंदी शो आहे. शोचे निर्माते एकता कपूर आणि मुख्य कलाकार शबीर अहलुवालिया आणि श्रृष्टी झा हा आनंद 5 वर्षे पूर्ण झाल्यानंतर आनंदित करतात.

Sriti झा आणि शब्बीर अहलुवालिया यांच्या कुंकू भाग्य भारतीय टीव्ही सर्वात लोकप्रिय आणि वरच्या शो आहे. शो 2014 पासून झी टीव्हीवर प्रसारित झाला आहे. प्रेक्षक आणि शबीर यांना प्रज्ञा आणि अभि म्हणून श्रोत्यांना माहित आहे आणि हे दोन पात्र त्यांच्या जीवनाचा एक महत्त्वाचा भाग बनले आहेत. शो 5 वर्षांनी पूर्ण झाल्यानंतर, एकाता कपूर आणि शबीर यांनी त्यांच्या इन्स्टाग्राम पेजेस घेतल्या आणि त्यांचे अंतःकरण ओतले.

शबीरने श्रृती आणि इतर सह-कलाकारांसह शोचे बरेच फोटो आणि कोलाज शेअर केले. कुमकुम भाग्य यांच्या 5 वर्षांवरील आनंद व्यक्त करताना त्यांनी एक दीर्घ मथळा लिहिला. अभिनेताने असे लिहिले आहे, “येथे एक कार्यक्रम आयोजित केला गेला आहे ज्याने वेळ चाचणी केली आहे आणि भाषेच्या सीमांना ओलांडली आहे, संपूर्ण जगभरातील प्रत्येकासाठी एक मोठा # थँक्यौ आपल्या सर्व प्रेमाने # कुमकुंभ्या, नेहमी वरच्या बाजूला ठेवणे, काही हरकत नाही ते प्रदर्शित, आणि काय भाषा जेथे, आम्ही एक संघ म्हणून, आपण अर्धा एक दशकात आम्हाला आपण मनोरंजनासाठी द्या की खरोखर आभारी आहोत (एक महत्त्वाची ला) आणि आम्ही खरोखर आपल्या प्रेम फक्त वाढते आशा करतो आणि आपण एक वेळ येणे आपण मनोरंजन ठेवा!

ते पुढे म्हणाले, “आजपर्यंत सर्वोत्कृष्ट संघासाठी पीएच !!! ते सर्व खरोखरच एकत्र येत आहे ! # 5yearsofkkb #abhipragya # ग्रीष्मांक # हप्पीबर्थडे # बेस्टफनसेव्हर #balajitelefilms #bestshowever #iconic #zeetv #indiantelevision.”

त्याचे पोस्ट तपासाः

एकता कपूर यांनी एक व्हिडिओ सामायिक केला ज्यात हा कार्यक्रम जगभरातील 16 भाषांमध्ये कसा दाखवला गेला आहे आणि 21 वेळा टीआरपी चार्टच्या शीर्षस्थानी आहे आणि 50 हून अधिक पुरस्कार जिंकले आहेत.

तिने पोस्ट शीर्षक आहे ‘, “Thanku संघ KUMKUMBHAGYA! सर्व कलाकार संचालक लेखक चॅनेल n प्रत्येकजण संबंधित ESP मध्ये प्रेक्षक”.

हे बघा:

श्रीमती झा यांनी एकाता कपूरचा व्हिडिओ तिच्या Instagram पृष्ठावर पुन्हा ऐकला आणि लिहिला, “मी प्रेरणा घेणार आहे आणि याबद्दल आनंददायक भावनिक गोंधळ आहे.”

# झकासशः भारताचा पहिला लाइव्ह # बॉलीवूड गेम शो, प्रत्येक सोमवार व गुरुवार रात्री 6.00 वाजता आणि प्रति भाग ₹ 50,000 * पर्यंत पैसे मिळवा – https://www.facebook.com/jhacaaash/