गेम ऑफ थ्रॉन्स सोफी टर्नर, मॅसी विलियम्स दे दी मेजर स्टाईल गोल्स, पिक्सेस पहा – न्यूज 18

गेम ऑफ थ्रॉन्स मधील मध्ययुगीन अवतारांमध्ये सोफी टर्नर आणि मेसी विलियम्स, त्यांच्या मोहक रेड कार्पेट आणि मासिक प्रदर्शनासह फॅशन मावेन बनले आहेत.

Game of Thrones’ Sophie Turner, Maisie Williams Give Us Major Style Goals, See Pics
गेम ऑफ थ्रॉन्स मधील मध्ययुगीन अवतारांमध्ये सोफी टर्नर आणि मेसी विलियम्स, त्यांच्या मोहक रेड कार्पेट आणि मासिक प्रदर्शनासह फॅशन मावेन बनले आहेत.

खेळाच्या सिंहासन सीझन 8 च्या सीझन प्रीमिअरकडे संपूर्ण जग पाहताना प्रेमाच्या दोन फॅशन पॉवरहाऊसवर प्रेक्षक थांबू शकत नाहीत.

शो, सोफी टर्नर आणि माईस विलियम्स उर्फ ​​सान्सा स्टार्क आणि आर्य स्टार्क यांच्याकडून जगातील सर्वात स्टाइलिश जोडीने आपले डोळे काढले आहेत. गेम ऑफ थ्रोनमध्ये ऑफ-कॅमेरा मधील मध्ययुगीन अवतारांमध्ये दोघेही बहुतेक वेळा पाहिलेले असले तरी त्यांच्या ग्लॅमरस रेड कार्पेट आणि मॅगझिन प्रदर्शनासह ते फॅशन मेव्हन्स बनले आहेत.

स्टार्क बहिणी एकत्र प्रवास करतात आणि बहुतेक वेळा जागतिक फॅशन शोच्या समोरच्या ओळीत प्रत्यक्ष फॅशनिस्टसारख्या दिसतात. हेलोवीन व्हा किंवा कॉमिक कॉनमध्ये व्हिडिओ गेम प्ले करा, प्रत्येक सेटवर बीएफएफ गोल दोन सेट आहेत, त्यांच्या स्टाईलिश फॉर फॉरवर्डसह पुढे जा.

दोन अभिनेते हे फॅशनेबल दिसण्याचा मुद्दा बनवतात, त्याच वेळी त्यांच्या ओह-ग्ल-ग्लॅम आउटफिटमध्ये सूक्ष्म. कधीकधी रेड कार्पेटमध्ये ते ट्विनिंग करताना त्यांच्या चाहत्यांसाठी दुहेरी उपचार करतात. त्यांच्या फॅशन कौशल्याबद्दल बोलताना, विलियम्सने कोच व टर्नरला लुई व्हिटनसह भागीदारी केली.

चाहत्यांना स्क्रीनवर जोडण्यासाठी चाहत्यांची अपेक्षा नेहमीच जास्त असते. शेवटच्या हंगामात एकूण सहा भाग असतात, पांढरा वॉकर्स, रात्रीच्या राजाच्या नेतृत्वाखाली, सर्व जिवंत प्राण्यांच्या विरूद्ध. हे कसे दिसते हे पाहणे बाकी आहे की आकार कसा समाप्त झाला याबद्दल बरेच बोलले.