वनप्लस 7, वनप्लस 7 प्रो ग्लोबल लॉन्च 14 मे रोजी – इंडिया टुडे

गेल्या आठवड्यात – पहिल्यांदाच – चित्रांमध्ये वनप्लस 7 प्रो लीक करण्यात आला. फोटोंने सर्व कोनातून फोन दर्शविला. मागील पॅनलवरील समोर आणि तिहेरी कॅमेरेवर पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा दिसून येतो. समान वैशिष्ट्ये मानक वनप्लस 7 मॉडेलवर देखील उपस्थित राहण्याची अपेक्षा आहे.

OnePlus 7 Pro

ठळक मुद्दे

  • वनप्लस प्रत्येक वर्षी फक्त दोन सारखे तीन स्मार्टफोन लॉन्च करण्याची अपेक्षा आहे.
  • वनप्लसने लवकरच 5 जी फोन लवकरच आणण्याची पुष्टी केली आहे.
  • आता एक नवीन लीक सूचित करतो की वनप्लस 7 आणि वनप्लस 7 प्रो 14 मे रोजी जागतिक स्तरावर लॉन्च होऊ शकतात.

वनप्लस 7 आणि उशीराचे वनप्लस 7 प्रो बद्दल बरेच काही बोलले जात आहे. यावर्षी, 201 9 मध्ये, वनप्लसने दरवर्षी फक्त दोन सारखे तीन स्मार्टफोन लॉन्च करण्याची अपेक्षा आहे. वनप्लसने लवकरच 5 जी फोन लवकरच आणण्याची पुष्टी केली आहे. 5 जी डिव्हाइसच्या बाजूला, अफवांनी सूचित केले आहे की OnePlus OnePlus 7 आणि OnePlus 7 Pro देखील लॉन्च करेल. एक नवीन लीक आता सूचित करतो की वनप्लस 7 आणि वनप्लस 7 प्रो जागतिक पातळीवर 14 मे रोजी लॉन्च होऊ शकतात. परंतु, वनप्लसने वनप्लस 7 मालिकेच्या प्रक्षेपण तारखेची अद्याप पुष्टी करण्याच्या विचारात घेतल्याशिवाय चिमूटभर मीठ घेऊ. त्याच लीकने सूचित केले आहे की वनप्लस वनप्लस 7 प्रोला “वेगापेक्षा जास्त जा” टॅगलाइनसह त्रास देत असेल.

पहिल्या आठवड्यात पहिल्या आठवड्यात वनप्लस 7 प्रो चित्रांमध्ये लीक करण्यात आला. फोटोंने सर्व कोनातून फोन दर्शविला. मागील पॅनलवरील समोर आणि तिहेरी कॅमेरेवर पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा दिसून येतो. समान वैशिष्ट्ये मानक वनप्लस 7 मॉडेलवर देखील उपस्थित राहण्याची अपेक्षा आहे.

व्ही 15 प्रो किंवा ऑप्पो एफ 11 प्रो च्या विपरीत, वनप्लस 7 वरील पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा प्लेसमेंट भिन्न असेल. ते फोनच्या डाव्या किनार्यावर बसतील. पॉप-अप कॅमेरा उपस्थिती दर्शवितो की वनप्लस 7 मालिकेतील फोनवर कोणताही अंक आढळणार नाही. हार्डवेअर फ्रंटवर, वनप्लस 7 आणि वनप्लस 7 प्रो या दोन्ही क्वॉलकॉमच्या स्नॅपड्रॅगन 855 चिपसेटद्वारे समर्थित केल्या जाण्याची अपेक्षा आहे ज्याने नुकत्याच लॉन्च केलेल्या एस 10 मालिका, Huawei P30 Pro आणि इतर काही फ्लॅशशिप देखील चालविल्या जातील.

OnePlus 7 प्रो ची पूर्ण चष्मा पत्रिका गेल्या आठवड्यात लीक करण्यात आली. पत्रकात असे सूचित केले आहे की वनप्लस 7 प्रो 45MP + 16MP + 8MP कॅमेरा कॉन्फिगरेशन आणि स्पोर्ट सुपर ऑप्टिक 6.67-इंच प्रदर्शन करेल. समोरचा कॅमेरा तपशील अजून ज्ञात नाही. स्पेशस शीट पुढे सांगते की वन प्लस 7 प्रो 8 जीबी रॅम आणि 256 जीबी स्टोरेजसह येईल.

सॉफ्टवेअर फ्रंटवर, वनप्लस 7 प्रो नवीनतम ऑक्सिजन ओएस आधारावर Android 9 पाई वर चालणार आहे, चष्मा पत्रक सूचित करतो. हे देखील प्रकट करते की वनप्लस 7 प्रोचा मॉडेल नंबर जीएम 1 9 15 असेल. अफवा देखील सूचित करतात की वनप्लस 7 ही तीन प्रकारांत लॉन्च होईल – जीएम 1 9 01, जीएम 1 9 0, जीएम 1 9 05, तर वन प्लस 7 प्रो चार प्रकारांत लॉन्च होईल – जीएम 1 9 11, जीएम 1 9 13, जीएम 1 9 15 आणि जीएम 1 9 17. वनप्लस 5 जी फोन मॉडेल नंबर जीएम 1 9 20 सह एक प्रकारात येऊ शकेल.

अफवाच्या मते जगभरात 14 मे रोजी दोन वनप्लस फ्लॅगशिप फोन लॉन्च होणार आहेत. मागील ट्रॅक रेकॉर्डनंतर, वनप्लस 7 आणि वनप्लस 7 प्रोचे जागतिक लॉन्च भारतात लॉन्चने अनुसरण करू शकते. OnePlus ने अद्याप OnePlus 7 आणि OnePlus 7 Pro ची प्रक्षेपण तारीख अधिकृतपणे पुष्टी केली आहे.

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा