Google पिक्सेल 4 मिनी: हे आम्ही प्रतीक्षा करीत आहोत – लाइफहेकर ऑस्ट्रेलिया

आता काही महिन्यांपूर्वी लघुचित्र पिक्सेल फोनबद्दल काही जणांना रोखले आहे – त्यापैकी काही थेट Google च्या तोंडातून . आता, अनधिकृत भाषांतरांची मालिका अशी उघडली आहे की असा फोन कसा दिसू शकतो – आणि आपल्याला नक्कीच एक पाहिजे आहे.

मागील काही वर्षांपासून ग्राहकांना मुख्य स्मार्टफोनसाठी दोन आकाराचे ऑफर देण्यात आले आहेत: खूप मोठे आणि मूर्खपणाने मोठे. लहान हात किंवा कॉम्पॅक्ट हँडसेटसाठी प्राधान्य असलेल्या लोकांसाठी, ते अत्यंत बारीक पिकिंग्ज आहे.

तथापि, लवकरच Google ने पिक्सेल 4 साठी तीन वेगवेगळ्या स्क्री आकारासह बदल घडवून आणण्यास सेट केले आहे. यात पिक्सेल 4 ए नावाच्या अल्ट्रा-कॉम्पॅक्ट मॉडेलचा समावेश असेल जो निश्चितपणे नॉन -फॅबल्टेट पाच इंच मोजेल. दुसर्या शब्दात, हा एक प्रमुख फोन असेल जो आपल्या हातामध्ये आरामशीरपणे फिट होईल.

हे आयफोन एसई क्षेत्रामध्ये ठेवते, जे Android मार्केटमध्ये दुःखदपणे दुर्लक्षित फॉर्म घटक आहे. आम्हाला शंका नाही की बर्याच वापरकर्त्यांना त्यांच्या खिशात फिरत राहणार्या फोनसाठी छोट्या स्क्रीन रिअल इस्टेट सोडण्यास आनंद होईल आणि प्रभावीपणे कार्य करण्यासाठी दोन हातांची आवश्यकता नसते.

लहान स्क्रीनशिवाय, आपण पिक्सेल 4 एला त्याच्या मोठ्या भावांबरोबर किंचित कमी स्पीड आवृत्तीची अपेक्षा करू शकता. कदाचित त्याच चिपसेट आणि मेमरीसह परंतु कमी प्रभावी कॅमेरा येईल.

आजपर्यंत, Google द्वारे जारी करण्यात आलेली एकमात्र अधिकृत प्रतिमा ही पिक्सेल 3 साठी जीभ-इन-गाल इंस्टाग्राम पोस्ट होती. असे दिसते की आम्हाला या उत्पादनावरील एका उचित झलकसाठी थोडा वेळ प्रतीक्षा करावी लागेल.

दरम्यान, फोन डिझायनर येथे संकल्पना कलाकार लक्षवेधी Goggle पिक्सेल 4 मिनी दिसत नाही काय देते काही पोस्ट केले आहेत. खाली तपासा.

आश्चर्य हे लहान डिव्हाइसेससाठी वेळ आहे. तुला काय वाटत? pic.twitter.com/E8AOh1iQpI

– फोन डिझायनर (@फोनडेझिनेर) मार्च 16, 201 9

आपण ऑक्टोबरमध्ये काही वेळ Google पिक्सेल 4 श्रेणी लॉन्च करण्याची अपेक्षा करू शकता. या तारखेपूर्वी यापूर्वी बरेच हार्डवेअर लीक असतील, म्हणून पुढच्या महिन्यांत पिक्सेल 4 मिनी बद्दल अधिक बातम्यांसाठी आपल्या डोळ्यांवर लक्ष ठेवा.

अहवालः Google एक पिक्सेल मिनी स्मार्टफोन लॉन्च करीत आहे

गेल्या काही महिन्यांत, आम्ही Google च्या पिक्सेल 3 आणि पिक्सेल 3 एक्सएल स्मार्टफोनबद्दल व्यावहारिकपणे सर्व काही शिकलो आहे. पण अफवा पसरलेल्या तिसऱ्या फोनबद्दल काय? नवीन लीकनुसार, ‘पिक्सेल 3 मिनी’ हा एक वास्तविक उत्पादन आहे जो त्याच्या मोठ्या पिक्सेल 3 भावांबरोबरच लॉन्च होईल. आपल्याला काय माहित असणे आवश्यक आहे ते येथे आहे.

अधिक वाचा


टिप्पण्या

सध्या ट्रेन्डिंग कथा

अँड्रॉइड ए फीचर गुगल पिक्सेल -4 स्मार्टफोन

Google पिक्सेल 4 मिनी: ही आम्ही प्रतीक्षा करीत आहोत

आता काही महिन्यांपूर्वी लघुचित्र पिक्सेल फोनबद्दल काही जणांना रोखले आहे – त्यापैकी काही थेट Google च्या तोंडातून. आता, अनधिकृत भाषांतरांची मालिका अशी उघडली आहे की असा फोन कसा दिसू शकतो – आणि आपल्याला नक्कीच एक पाहिजे आहे.

औ फॉक्सेल गेम ऑफ ऑफ थ्रोन एचबीओ स्ट्रीमिंग टीव्ही-शो

फॉक्सेलशिवाय सिंहासनांचे गेम कसे पहावे

फॉक्सेलसाठी पैसे न देता ऑस्ट्रेलियात सिंहासनांचे गेम पाहू इच्छिता? विश्वास ठेवा किंवा नाही, तेथे बरेच पर्याय उपलब्ध आहेत जे कायद्याचा भंग करीत नाहीत. आपल्याला काय माहित असणे आवश्यक आहे ते येथे आहे.