एवेंजर्स: एंडगेम: नाही आयरन मॅन किंवा कॅप्टन अमेरिका, वरुण धवन हे त्यांचे आवडते अॅव्हेन्गर कोण आहेत – पिनकीला

वरुण धवन यांनी आधी कॅप्टन अमेरिकेच्या हिंदी भाषेतील आवृत्तीवर त्याचा आवाज दिला होता: सिव्हिल वॉर, ज्यात त्याने ख्रिस इव्हानच्या कॅप्टन अमेरिकाला आवाज दिला. परंतु कलंक अभिनेताने स्पष्ट केले की त्याचे आवडते एवेंजर्स कॅप्टन अमेरिकेत नाहीत तर दुसर्या अॅव्हेन्जर्सचे चरित्र हे कोण आहे हे जाणून घेण्यासाठी वाचा.

वरुण धवन आपल्या चाहत्यांना जॅफर म्हणून कलंकित करणार्या कलंकमध्ये प्रदर्शित करणार आहेत. चित्रपटातील जनतेला प्रभावित करण्यास अभिनेता यशस्वी झाला आहे आणि सिनेमातील त्याच्या तेजस्वी कामगिरीची आम्ही वाट पाहत नाही. एप्रिल, खरोखरच यावर्षी खरोखरच उत्साहवर्धक महिना आहे कारण कलंक वगळता एव्हेंजर्सची आणखी मोठी आणि प्रतिक्षेची रिलीजः एंडगॅमही 26 एप्रिलला चित्रपटगृहावर उतरण्यास सज्ज आहे, ज्यामुळे सर्व चाहत्यांनाही अडकवण्यात आले आहे.

वरुण यांनी आधी ख्रिस इव्हानच्या कॅप्टन अमेरिकेच्या कॅप्टन अमेरिकेच्या हिंदी भाषेतील आवृत्तीमध्ये डब केलेले आहे: सिव्हिल वॉर, जे 2016 मध्ये प्रसिद्ध झाले होते आणि तेव्हा त्याने अलीकडे सिनेबलिट्सच्या आवडत्या अॅव्हेंजर्सच्या वर्णनाबद्दल विचारले असता लक्षात ठेवा की तो कॅप्टन अमेरिका नव्हता तर दुसरा कोणी. होय, आपण ते वाचले, वरुण धवनने ख्रिस इव्हानचा कॅप्टन अमेरिका निवडला नाही तर ख्रिस हॅम्सवर्थचा थोर त्याच्या आवडत्या अॅव्हेन्जर्स पात्र म्हणून निवडला.

वरुण म्हणाले, “मला कॅप्टन अमेरिका आवडतात. अर्थात हामरा तोह जोडणीही है है (हसतो). भावनात्मक जोड आहे, पण माझे आवडते थोर आहे. “वरुण पुढे म्हणाले की, प्रत्येक एव्हेंजर्सचा चाहता जो चित्रपटसाठी वाट पाहत आहे, एव्हेंजर्स: बाटलीतील श्वास असलेला एंडगाम, तो सिनेमासाठी उत्साही आहे. वरुण पुढे म्हणाले, “मी निश्चितपणे एवेंजर्सबद्दल उत्साहित आहे.” या चित्रपटात कलाकने अलिया भट्ट , माधुरी दीक्षित , संजय दत्त, सोनाक्षी सिन्हा आणि आदित्य रॉय कपूर यांच्या भूमिका निभाल्या आहेत.

# झकासशः भारताचा पहिला लाइव्ह # बॉलीवूड गेम शो, प्रत्येक सोमवार व गुरुवार रात्री 6.00 वाजता आणि प्रति भाग ₹ 50,000 * पर्यंत पैसे मिळवा – https://www.facebook.com/jhacaaash/