करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान – पिनकीलासह या विमानतळ चित्रांवर तमूर अली खान एक गोंडस टेडीसारखे दिसते.

करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान त्यांच्या मुलासह तमूर अली खानसह दिल्लीहून मुंबईला परतले. मच्छिमार विमानतळावरील चित्रांमध्ये गोंडस आणि गोंडस दिसतात. इथे बघ.

गेल्या आठवड्यात, करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान त्यांच्या मच्छिमार तैमूर अली खानसह एका सुट्ट्यासाठी दिल्लीला गेले होते. आम्ही दोघांनी त्यांच्या विमानतळावर विमानतळावर डेनिम घातलेला दिसण्याचा निर्णय कसा घेतला हे आमच्या प्रेमात होते. आज, दिल्लीहून परतताना शटरबगांनी दुपारी मुंबई विमानतळावरील खान खाऊन टाकले.

विमानतळावर, तोमूर अली खान त्याच्या वडिलांच्या खांद्यावर बसून आरामात दिसला. सैफ आणि करीना थकल्यासारखे दिसले तेव्हा तमूर अली खानने त्यांच्या चित्रांवर क्लिक करणारे पापराजी यांना खूपच सुंदर हास्य दिले. विमानतळावर विमानतळावर करीने एक सुंदर पांढरा पोषाख घातला आणि सैफने तो कॅजुअल ठेवला आणि लाल टी आणि ब्लू जीन्सची निवड केली.

अलीकडेच, काही अहवाल आले होते की सैफ अली खानने त्यांच्या घराबाहेरील कॅमेरामॅनच्या विरोधात तक्रार दाखल केली होती जे तिमूरच्या चित्रांवर क्लिक करण्यासाठी एकत्र जमले होते. जेव्हा पिंकविला सैफला पोचली तेव्हा त्याने आम्हाला सांगितले, “करीना आणि मी एक आदरणीय निवासी भागात राहतो आणि मोठ्या समुदायाचा एक भाग आहोत, यामुळे आम्हाला त्यांच्या शेजाऱ्यांस भावनिकपणे पाठिंबा देण्याची जबाबदारी असते जेव्हा त्यांना त्रास होतो. कारण बनणे आणि निष्पक्ष असणे, त्यांची भावना समजू शकतील. आम्ही नेहमीच पपराझीशी अत्यंत आदरणीय संबंध सामायिक केला आहे कारण आम्हाला हे त्यांचे आजीविका समजते. “

चित्र तपासाः

कामाच्या मोर्च्यावर करीना कपूर खानची किट – गुड न्यूज, अंग्रेजी मध्यम आणि तख्तमध्ये तीन चित्रपट आहेत.

सैफ अली खान वेब सीरिज सेक्रेड गेम्स 2 मध्ये पहायला मिळतील, त्या काळात तन्हाजी – द अन्संग वॉरियर आणि भूत पोलिस.

# झकासशः भारताचा पहिला लाइव्ह # बॉलीवूड गेम शो, प्रत्येक सोमवार व गुरुवार रात्री 6.00 वाजता आणि प्रति भाग ₹ 50,000 * पर्यंत पैसे मिळवा – https://www.facebook.com/jhacaaash/