आजसाठी 20i लाँच सेटचा आदर करा: थेट प्रवाह कसे पहावे, वैशिष्ट्य आणि अधिक – एनडीटीव्ही

हूवेई उप-ब्रँडच्या नवीन सन्मान 20 मालिकेतील पहिले स्मार्टफोन आज चीनमध्ये लॉन्च होणार आहे. स्मार्टफोन आधीच कंपनीच्या स्वत: च्या ऑनलाइन किरकोळ साइट – व्हमॉलद्वारे प्री-बुकिंगसाठी गेला आहे, जेथे सन्मान 20i विनिर्देशांची तपशीलवार माहिती दिली गेली आहे. तथापि, सन्मान 20i ची किंमत अद्याप जाहीर केली गेली नाही, कदाचित बुधवारी लॉन्च इव्हेंट प्रकट होईल – याशिवाय त्याचे वैशिष्ट्य सादर केले जाईल. ऑनर्स 20i च्या ठळक वैशिष्ट्यांमध्ये तिहेरी मागील कॅमेरा सेटअप आणि वॉटरड्रॉप-आकाराच्या डिस्प्ले पायरीचा समावेश आहे. ऑनर्स मॅजिकबुक 201 9 देखील आज लॉन्च होणार आहे. ऑनर्स 20i तपशील, थेट प्रवाह कसे पहावे आणि बरेच काही यासारख्या तपशीलांसाठी वाचा.

20i लाँच थेट प्रवाह तपशील आदर

ऑनर्स 20i ची लॉन्च होणारी वेबसाइट त्याच्या वेबसाइटवर , संध्याकाळी 3 वाजता सीएसटी (12:30 वाजता) सुरू होईल. जसे आम्ही नमूद केले आहे की, सन्माननीय 20i विशिष्टता आधीपासूनच उघड केल्या गेल्या आहेत , अशा प्रकारे बुधवारी लॉन्च इव्हेंट स्मार्टफोनसाठी आवश्यक असणारी किंमत असेल. त्याच्या विनिर्देशांकडे पाहता, सन्मान 20i ची किंमत स्पेक्ट्रमच्या बजेटच्या शेवटी असू शकते. हे ग्रेडियंट ब्लू, ग्रेडियंट रेड आणि मॅजिक नाईट ब्लॅकमध्ये सूचीबद्ध आहे. हे 6 जीबी रॅम + 64 जीबी स्टोरेज, 4 जीबी रॅम + 128 जीबी स्टोरेज आणि 6 जीबी रॅम + 256 जीबी स्टोरेज मॉडेलमध्ये येईल.

20i विशिष्टतेचे सन्मान करा

तीन कलर पर्यायांमध्ये येण्यासाठी सूचीबद्ध – सर्व प्रकारचे मूल्यमापन बुधवारी 17 एप्रिल रोजी होणार्या कार्यक्रमात अनावरण केले जावे.

सन्मान 20i मध्ये वॉटरड्रॉप -शैलीची खेळणी खेळली जाते, तिहेरी एआय रीअर कॅमेरा सेटअप लंबवत, मागील फिंगरप्रिंट सेन्सर आणि डिस्प्लेच्या खाली एक छोटा सा ठोका असतो. विशिष्टतेनुसार, ऑनर 20i हायब्रिड ड्युअल-सिम स्लॉटचे समर्थन करते आणि Android 9 पाई सॉफ्टवेअरवर आधारित EMUI 9.0 वर चालते. यात 6.21-इंच फुल एचडी + (1080xx2340 पिक्सेल) आयपीएस एलसीडी डिस्प्ले 1 9 .5: 9 गुणोत्तर गुणोत्तर आणि 9 0 टक्के स्क्रीन टू टू बॉडी गुणोत्तर आहे. हे किरीन 710 ऑक्टो-कोर एसओसी द्वारा समर्थित आहे आणि 3 डब्ल्यू चार्जिंगसह 3,400 एमएएच बॅटरी पॅक करते. हायब्रिड मायक्रो एसडी कार्ड स्लॉट 512GB पर्यंत मेमरी विस्तारासाठी परवानगी देते.

ऑप्टीक्सकडे येत असताना, ऑनर 20i मध्ये ट्रिपल रीअर कॅमेरा सेटअप आहे – फॅ / 1.8 एपर्चरसह 24 मेगापिक्सेल सेन्सर, दुसरा 8-मेगापिक्सल व्हीड-अँगल सेन्सर आणि शेवटचा 2-मेगापिक्सेल खोली सेंसर. बोर्डवरील वैशिष्ट्यांमध्ये एआय सौंदर्य, रात्री दृश्य मोड, पोर्ट्रेट मोड, व्यावसायिक कॅमेरा, पॅनोरमा आणि बरेच काही समाविष्ट आहे. अप फ्रंट, ह्युएई 20i एआय सौंदर्य वैशिष्ट्यांसह 32-मेगापिक्सेल सेल्फी सेन्सर खेळते.

कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये 4 जी व्होल्टे, वाय-फाय 802.11 एएसी, ब्लूटुथ v4.2, मायक्रो-यूएसबी पोर्ट, 3.5 मिमी ऑडिओ जॅक समर्थन, जीपीएस आणि बरेच काही समाविष्ट आहे. ऑनर 20i हे टीयूव्ही रिनलँड हे डोळा संरक्षणासाठी प्रमाणित आहे. फोनची परिमाणे 154.8×73.64×7.9 5 मिमीवर आहेत आणि फोन 164 ग्रॅम वजनाचा आहे.

स्वतंत्रपणे, ऑनर्सने सोमवारी घोषित केले की 21 मे रोजी लंडनमध्ये सन्माननीय 20 मालिका प्रक्षेपण कार्यक्रम आयोजित केला जाईल आणि सन्मान 20i व्यतिरिक्त, आम्ही ऑनर 20, ऑनर 20 प्रो आणि ऑनर 20 एसारखे इतर स्मार्टफोन पहायला सुरू करू या. कार्यक्रम.