कलाक सेलेब पुनरावलोकनः आलिया भट्ट-वरुण धवन यांना 'व्हिज्युअल ट्रीट', अनन्य पांडे आणि खुशी असे म्हणतात … – हिंदुस्तान टाइम्स

कलाकच्या निर्मात्यांनी मुंबईत मंगळवारी संध्याकाळी विशेष स्क्रीनिंग केली होती आणि अलिआ पांडे, खुशी कपूर, अलिआ भट्ट, वरुण धवन, माधुरी दीक्षित, संजय दत्त, क्रिती सॅनन आणि आदित्य रॉय कपूर यांच्यासह कलाकारांचा समावेश होता. वरुणची गर्लफ्रेंड नताशा दलाल यांना पाठिंबा देण्यासाठी तेथे असताना, अलीयाचा बॉयफ्रेंड रणबीर कपूर त्याच्या शुटिंग शेड्यूलमुळे बनवू शकला नाही. तिचे आईवडील – सोनी रज्जान आणि महेश भट्ट – त्यांना प्रसन्न करण्यासाठी. अनन्य पांडे, ज्याने पहिल्या वर्षातील विद्यार्थी स्टुडंट ऑफ द इयर आणि देवी श्रीदेवी यांची मुलगी खुशी कपूर यांच्यासह पदार्पण केले होते तेदेखील स्क्रीनिंगवर पहात होते.

खुशी कपूर कलंक स्क्रीनिंग येथे आले. (छायाचित्र: वरिंदर चावला)

नेहा धुपीया, उर्मिला मातोंडकर, सोहा अली खान उपस्थित होते.

सोहा अली खानच्या स्क्रिनिंगसाठी नेहा धुपीया आले. (छायाचित्र: वरिंदर चावला)

विशेष कलंक स्क्रीनिंगमध्ये उर्मिला मातोंडकर देखील दिसले. (छायाचित्र: वरिंदर चावला)

कलंकमध्ये पाहुणे म्हणून उपस्थित असलेले कृती सॅनन स्क्रीनिंगसाठी आले. (छायाचित्र: वरिंदर चावला)

चित्रपट निर्माते शशांक खेतान यांनी या चित्रपटास प्रभावित केले. त्याने ट्वीट्सच्या एक मालिकेत लिहिले की, “# कलकांक @मुधुरी दीक्षित हे वर्गीकृत आहे … कोणाचेही एडीएसारखे नाही @ डट्सजेजय त्याच्या डोळ्यांसारख्या तीव्रतेचे डोळे इतर कोणासारखे नाही … @ कुनल्केममु त्याच्या गुंतागुंतीच्या चित्रपटाच्या चित्रपटामध्ये इतके चांगले आहे. #कलक हे एक व्हिज्युअल ट्रीट आहे … त्याचे सुंदर आणि सिनेमात … हा एक खरा हृदयासह एक ख्यातनाम जग आहे … # अभिषेकवर्मान सुपर जॉब अभिी … # आदित्यरायकापूर हा चित्रपट छान आहे … @ सोनाक्षींन्हा खूप चांगले आहे एका सुंदर कॅमोमध्ये … @karanjohar @ apoorvamehta18 @ धर्ममावीज. ”

# कलाक हे महाकाव्य सागा आहे ज्याचे दिग्दर्शन @ भाविर्मन यांनी केले आहे. त्याचे दर्शन प्रचंड आहे! @ वरुण_डव्हान हा असाधारण आहे! एकदम प्रथम वर्ग! @ aliaa08 दैवी आहे! आदित्य ब्रीलींट आहे! @ ऐकक्षिन्हा विजय जिंकतो आणि आपल्या हृदयाला तोडतो! ब्राव्हो @ करंजोहर साजिद भाई @ फॉक्सस्टार इंडिया, डीआयडीडीएआर उत्पादक काय

– मिलाप (@zmilap) एप्रिल 16, 201 9

#Kalank @ aliaa08 आणि @Varun_dvn भव्य आहेत … त्यांचे डोळे एक हजार शब्द बोलतात. त्यांचे रसायन इलेक्ट्रिक आहे. ते प्रेम असो वा हरकत असो, ते सर्व काही मॅजिकमध्ये बदलतात … 🤗🤗🤗 @karanjohar @ apoorvamehta18 @ धर्ममावीज

– शशांक खेतान (@ShashankKaitan) 16 एप्रिल 201 9

“# कलकांक @ अलियाए 08 आणि @ वरुन_डवीन उत्कृष्ट आहेत … त्यांचे डोळे हजारो शब्द बोलतात. त्यांचे रसायन इलेक्ट्रिक आहे. हे प्रेम किंवा हरकत असो, ते सर्व काही मॅजिकमध्ये बदलतात … 🤗🤗🤗 @karanjohar @ apoorvamehta18 @ धर्ममोव्ही, “शशांक यांनी सांगितले.

#Kalank @ aliaa08 आणि @Varun_dvn भव्य आहेत … त्यांचे डोळे एक हजार शब्द बोलतात. त्यांचे रसायन इलेक्ट्रिक आहे. ते प्रेम असो वा हरकत असो, ते सर्व काही मॅजिकमध्ये बदलतात … 🤗🤗🤗 @karanjohar @ apoorvamehta18 @ धर्ममावीज

– शशांक खेतान (@ShashankKaitan) 16 एप्रिल 201 9

दिग्दर्शक मिलाप झवेरी यांनी असेही लिहिले की, “# कर्नाटक महाभारत असून @ भाविर्मन यांनी दिग्दर्शित केलेला एक महाकाय सागा त्याचे दर्शन प्रचंड आहे! @ वरुण_डव्हान हा असाधारण आहे! एकदम प्रथम वर्ग! @ aliaa08 दैवी आहे! आदित्य ब्रीलींट आहे! @ ऐकक्षिन्हा विजय जिंकतो आणि आपल्या हृदयाला तोडतो! ब्राव्हो @ करंजोहर साजिद भाई @ फॉक्सस्टार इंडिया इंडिया काय उत्पादक ”

# कलाक हे महाकाव्य सागा आहे ज्याचे दिग्दर्शन @ भाविर्मन यांनी केले आहे. त्याचे दर्शन प्रचंड आहे! @ वरुण_डव्हान हा असाधारण आहे! एकदम प्रथम वर्ग! @ aliaa08 दैवी आहे! आदित्य ब्रीलींट आहे! @ ऐकक्षिन्हा विजय जिंकतो आणि आपल्या हृदयाला तोडतो! ब्राव्हो @ करंजोहर साजिद भाई @ फॉक्सस्टार इंडिया, डीआयडीडीएआर उत्पादक काय

– मिलाप (@zmilap) एप्रिल 16, 201 9

इझरायल कॉन्सूल जनरल देखील उपस्थित होते. त्यांनी ट्विट केले, “धन्यवाद, @ अपूर्वमेह 18 मला # कर्नलच्या प्रीमियरमध्ये आमंत्रित करण्यासाठी. आश्चर्यकारक सेटिंग आणि काय नाटकीय शेवट. वाह! @ तनुज_गर्ग @ मॅनोजज गुर्सहाणी आणि @ श्रॉफव्हीकीसारख्या चांगल्या मित्रांना भेटण्यासाठी प्रेमातही. @ आलिया 08 @ करंजोहर @सोसनक्षिन्हा @मुधुरी दीक्षित @ वरुण_डीव्हीएन ”

धन्यवाद, @ अपूर्वमेहता 18 मला # कर्नलच्या प्रीमिअरमध्ये आमंत्रित करण्यासाठी. आश्चर्यकारक सेटिंग आणि काय नाटकीय शेवट. वाह!
@ तनुज_गर्ग @ मॅनोजज गुर्सहाणी आणि @ श्रॉफव्हीकीसारख्या चांगल्या मित्रांना भेटण्यासाठी प्रेमातही . @ Aliaa08 @karanjohar @sonakshisinha @MadhuriDixit @Varun_dvn pic.twitter.com/mAA58BEf1A

– याकोव्ह फिंकेलस्टीन (@Yaakov_FINKLSTN) 16 एप्रिल 201 9

1 9 40 च्या दशकात सेट केलेले, कलंक हे एक प्रेमकालीन गाणे आहे जे बुधवार, 17 एप्रिल रोजी चित्रपटगृहावर जाते.

अधिक साठी @ htshowbiz अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: एप्रिल 17, 201 9 0 9 .30