नोकिया एक्स 771 मध्ये फ्रंट कॅमेरा (सेल्फी) इंडिकेटर आहे – नोकियाबॉब

नवीन नोकिया एक्स 771 हा एक मनोरंजक यंत्र दिसत आहे, दुर्दैवाने चीन आणि तैवानसाठी ही घोषणा केली गेली आहे. चीनमधील प्रक्षेपण कार्यक्रमादरम्यान, एका अहवालात लाल सूचक दिसून आला जो समोरचा कॅमेरा उघडतो.

हे कदाचित काही (काही) लॅपटॉपवर जसे की कॅमेरा चालू असताना लाइट इंडिकेटर असल्यासारखे एक सुरक्षा / गोपनीयता वैशिष्ट्य असू शकते, म्हणून जर एखादा दुर्भावनापूर्ण अॅप आपल्यास फोटो घेण्याचा प्रयत्न करीत असेल तर, हे आपल्याला एक इशारा देऊ शकते की काहीतरी होत आहे हे एक सूचक असू शकते जेव्हा स्वत: ला घेताना पहावे. गॅलेक्सी एस 10 पंच-होल डिव्हाइसेस कॅमेराभोवतालची अॅनिमेशन करते जेथे वापरकर्त्याला कुठे पाहायचे आहे आणि कमी रेड डॉट समान असते, तरीही कमी परिष्कृत.

“लाल बिंदू” बहुधा सॉफ्टवेअरसह लागू केले जाऊ शकते आणि संभाव्यत: स्वत: च्या चांगल्या स्वभावासाठी याचा अर्थ असा आहे कारण एचएमडी (किंवा कोणताही निर्माता) सूचकांकरिता प्रदर्शनात आणखी एक छिद्र करेल असे मला वाटत नाही. तसेच, काही अॅप कॅमेरा ऍक्सेस करण्याचा प्रयत्न करीत असल्यास नॅव्हिगेशन बारमध्ये ते लाल रंगात दिसेल. आम्हाला माहित नाही, परंतु आम्ही जेव्हा पुनरावलोकनासाठी डिव्हाइस मिळवतो तेव्हा आम्ही ते तपासू.

अधिसूचना एलईडी

या सेल्फी इंडिकेटरशिवाय, नोकिया एक्स 771 मध्ये पॉवर बटणाच्या आत एक सूचना LED आहे. आम्ही खरोखरच मेकॅनिक 1 9 आणि 4.2 वर नोकिया 3.2 आणि 4.2 वर पाहिले (खरोखर विक्री नाही!) आणि खरोखर मला आवडले की एचएमडी पोर्टफोलिओमध्ये आणत आहे.

स्त्रोत: वेबो