रेमी नोट 7 भारतातील मुक्त विक्रीवर जाते, आपण तीओयोमीपासून 10,000 रु.च्या आत खरेदी करू शकता का? – इंडिया टुडे

आता त्या सर्व ग्राहकांसाठी एक चांगली बातमी आहे जी सर्व नवीन Redmi नोटवर त्यांचे हात लावू शकले नाही. मंगळवारी, सियामी इंडियाने जाहीर केले की, 17 एप्रिलपासून देशभरात रेड्मी नोट 7 उघडेल. याचा अर्थ रेड्मी नोट 7 मध्ये आता पुरेसा स्टॉक आहे आणि काही सेकंदांमध्ये बाहेर जाणार नाही.

तर, रेडमी नोट 7 खरेदी करण्याचा विचार करणार्या ग्राहकांसाठी ही चांगली बातमी आहे परंतु ते सक्षम नव्हते. रेल्मी नोट 7 फ्लिपकार्ट, एमआयओ.एम., माय होम आणि ऑफलाइन स्टोअरवर उपलब्ध असेल. रेड्मी नोट 7 बरोबर रेडमी नोट 7 प्रो फ्लॅश विक्रीवर जाईल. तर, नवीन नोटचे प्रो व्हर्जन विकत घेण्यासाठी ग्राहकांना त्वरेने घ्यायला लागेल. भारतात, रेड्मी नोट 7 9, 99 9 रुपये विकतो. ही किंमत 3 जीबी रॅम मॉडेलसाठी आहे. 4 जीबी रॅम मॉडेल 11,999 रुपये विकतो.

मी अलीकडेच रेड्मी नोट 7 चे पुनरावलोकन केले आणि असा विश्वास आहे की 10,000 रुपयांपेक्षा कमी किमतीत हा फोन उपलब्ध आहे. तर, तुम्ही रेड्मी नोट 7 9, 999 रुपये खरेदी करू शकता का? रेड्मी नोट 7 च्या पुनरावलोकनामध्ये मी हेच सांगितले आहे:

“9, 999 रुपयांपेक्षा चांगले पॅकेज असलेले फोन हवे असल्यास रेडीमी नोट 7 ही 10,000 रुपयांपेक्षा कमी किंमत आहे. ही किंमत 3 जीबी रॅम मॉडेलसाठी आहे. फोनची 4 जीबी रॅम आवृत्ती 11,999 रुपये आहे.

रेड्मी नोट 7 बद्दलच्या सर्वोत्कृष्ट बिट्सपैकी एक बॅक कॅमेरा कार्यप्रदर्शन आणि सर्व-ग्लास डिझाइन आहे. बॅटरी आयुष्य खूप प्रभावी आहे. डिस्प्ले किंमतीसाठी वाजवी आहे, परंतु ते कदाचित चांगले झाले असते आणि कार्यप्रदर्शन असे काहीतरी असू शकते जे मला वाटते की झिओमीला थोडीशी जुळवून घेण्याची आवश्यकता आहे कारण हार्डवेअर निश्चितच आहे.

परंतु, काही चांगले असले तरी काही चांगले असले तरीदेखील रेड्मी नोट 7 ही 10,000 रुपयांपेक्षा कमी किमतीची आहे. “

झीओमी रेडमी नोट 7 ऑफर करत असलेल्या सर्व गोष्टींवर त्वरित लक्ष द्या:

– रेडीमी नोट 7 हे 6.3-इंच फुल-एचडी + एलटीपीएस डिस्प्लेसह 1080×2340 पिक्सेल स्क्रीन रिझोल्यूशनसह आणि 1 9 .5: 9 चे गुणोत्तरांसह येते.

– कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास 5 सह दोन्ही बाजुच्या आणि बॅक पॅनलचे रक्षण केले जाते जे फोनच्या समग्र स्वरूप आणि बिल्ड गुणवत्तेमध्ये जोडले जाते. रेडमी फोन हातामध्ये अत्यंत सुलभ आणि कॉम्पॅक्ट आहे.

– हार्डवेअर फ्रंटवर रेड्मी नोट 7 हा 2.2GHz स्नॅपड्रॅगन 660 ऑक्टो-कोर एसओसीने अॅड्रेनो 512 जीपीयूसह चालवला आहे. फोनमध्ये दोन प्रकार आहेत – 3 जीबी रॅम / 32 जीबी स्टोरेज आणि 4 जीबी रॅम / 64 जीबी स्टोरेज. विशेषतः, मायक्रो एसडी कार्डद्वारे स्टोरेज स्पेसचा विस्तार 256GB पर्यंत वाढवता येऊ शकतो.

मागील पॅनलवर, रेड्मी नोट 7 मध्ये फॅ / 1.8 एपर्चरसह 12-मेगापिक्सेल सेन्सरचा प्राथमिक कॅमेरा आणि खोलीचे कॅप्चर करण्यासाठी द्वितीयक कॅमेरा 2-मेगापिक्सेल सेन्सरसह येतो. मागील कॅमेर्याविषयी बोलणे म्हणजे मी फोनच्या पुनरावलोकनात उल्लेख केला आहे:

“मी नोट 7 मधून बाहेर पडलेल्या प्रकारची छायाचित्रे अधिक पसंत केली, विशेषत: ज्या लोकांना बाहेर क्लिक केले गेले. 12 मेगापिक्सलचा मुख्य कॅमेरा सेन्सर असलेल्या बर्याच चित्रांसह चांगल्या विद्युत् गोष्टींमध्ये रंग आणि तपशीलासह चांगले दिसले. तेथे वेळा, रंग oversaturated करणे बाहेर चालू असताना. सर्वात फोटो मी या 10,000 रुपये फोन पकडता तपशील रक्कम प्रभावित झाले, विशेषत: तेजस्वी सूर्य होते.

समोर, रेड्मी नोट 7 मध्ये 13 मेगापिक्सलचा कॅमेरा आणि एआय फेस अनलॉक, एआय स्मार्ट सौंदर्य, एआय सिंगल शॉट ब्लर इत्यादींचा समावेश आहे.

– रेड्मी नोट 7 टाइप-सी सपोर्ट आणि 3.5 एमएम हेडफोन जॅकसह येतो.

– क्वेलकॉम क्विक चार्ज 4 समर्थनासह फोन 4000 एमएएच बॅटरीसह येतो. बॅटरी कामगिरीसाठी मी पुनरावलोकनामध्ये असेच म्हटले आहे:

“माझ्यासाठी, रेडीमी नोट 7 बॅटरी एक दिवसापेक्षा किंचित जास्त बॅटरी चालवते. मी नोट 7 चा एक आठवड्यासाठी माझ्या प्राथमिक यंत्रासारखा वापर केला आणि व्हाट्सएपवर चॅटिंग, फेसबुक ब्राउझिंग, इन्स्टाग्रामद्वारे स्क्रोलिंग सारख्या कार्यांसाठी केला. गेमिंग, ईमेल पाठविणे, फोन कॉल करणे आणि इतर गोष्टी. इतर शब्दात, नोट 7 चा बॅटरी बॅकअप प्रभावी आहे. “

– प्रो व्हर्जन 7 सारख्या रेड्मी नोट 7 मध्ये बाजूस डोर ड्रॉप डच आणि स्लिम बिझेल समाविष्ट आहेत.

– फोन चेहरा अनलॉक समर्थन आणि मागील-आधारीत फिंगरप्रिंट सेन्सरला समर्थन देते जे अविश्वसनीयपणे जलद आहे.

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा