वनप्लस 7 आणि वनप्लस 7 प्रो स्क्रीन आणि कॅमेराचे तपशील उघडले – गिझमोचिना

वनप्लस 7 मालिका 14 मे रोजी अधिकृत होणार आहे, त्यात वनप्लस 7, वनप्लस 7 प्रो आणि वनप्लस 7 प्रो 5 जी फोन समाविष्ट आहेत. या वर्षाच्या सुरुवातीला समोर आलेली ऑनलिक्सद्वारे वनप्लस 7 प्रो ची भाषांतरे स्पष्ट झाली की ते कमी-कमी प्रदर्शन, एक तिहेरी कॅमेरा सेटअप आणि पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा घेईल. ऑनप्लेक्सच्या सहकार्याने एका प्रकाशनाने वनप्लस 7 ची भाषांतरे प्रसिद्ध केली होती जेणेकरुन ते ड्यूल रीअर कॅमेरासह वनप्लस 6 टी सारख्या वॉटरड्रॉप-शैलीच्या कॅच केलेल्या डिस्प्लेसह सुसज्ज असेल. काही तासांपूर्वी, ऑनलाक्सने डिस्प्ले आणि कॅमेरा या दोन डिव्हाइसेस दरम्यान प्राथमिक फरक शेअर करण्यासाठी ट्विटरवर नेले.

वनप्लस 7

अलीकडील अहवाल उघड झाल्यानंतर, टिपस्टरने असाही दावा केला आहे की OnePlus OnePlus 7 मालिकेची घोषणा करण्यासाठी 14 मे रोजी लॉन्च इव्हेंट आयोजित करणार आहे. वनप्लस 7 फोन 6.4-इंच फ्लॅट डिस्प्लेसह वॉटरड्रॉप पायथ्यासह येणार आहे आणि 48-मेगापिक्सेल प्राथमिक सेन्सरसह ड्युअल रीअर कॅमेरा खेळणार आहे. वनप्लस 7 ची भाषांतरे स्पष्ट केली गेली की ते इन-स्क्रीन फिंगरप्रिंट वाचक सज्ज होईल.

वनप्लस 7 प्रो

दुसरी बाजू, वनप्लस 7 प्रो , इंच -कमी डिझाइन आणि पॉप-अप सेल्फी कॅमेरासह 6.64-इंच वक्र प्रदर्शन असलेल्या अधिक प्रगत डिव्हाइस असेल. फोनच्या तिहेरी कॅमेरा सेटअपमध्ये 48 मेगापिक्सलचा प्राथमिक सेन्सर, टेलीफोटो लेन्स आणि अल्ट्रा वाईड-अँगल लेन्सचा समावेश आहे. हे इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट स्कॅनर देखील वैशिष्ट्यीकृत करेल.

वनप्लस 7 प्रो 5 जी

वनप्लस 7 प्रो 5 जी डिझाइन आणि विशिष्टतेच्या दृष्टीने वनप्लस 7 प्रो स्मार्टफोन सारखा आहे. हे अंदाज लावले जाऊ शकते म्हणून, दोन डिव्हाइसेसमधील एकमात्र मोठा फरक वनप्लस 7 प्रो 5 जी संस्करणावरील X50 5G मोडेमची उपस्थिती असू शकेल.

वनप्लस 7 प्रकारांमध्ये सुमारे $ 54 9 आणि $ 59 9 खर्च होऊ शकतात तर वनप्लस 7 प्रो ची किंमत $ 6 9 7 आणि $ 74 9 दरम्यान असू शकते. वनप्लस 7 प्रो 5 जी संस्करण $ 89 9 जितके उच्च असू शकते. वनप्लस 7 च्या चष्मावरील इतर तपशील आगामी आठवड्यांमध्ये पृष्ठभागावर येण्याची अपेक्षा आहे.

( स्त्रोत )