सॅमसंग गॅलेक्सी फोल्डला बॉक्समधून सॉफ्टवेअर अपडेट मिळतील – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. बातम्या- जीएसएमआरएनए.ए.ए.

सॅमसंग गॅलेक्सी फोल्ड ही यंत्राबद्दल सर्वात जास्त बोलले जाऊ शकते कारण सॅमसंग पहिल्या युनिट्स बाहेर टाकण्याची तयारी करत आहे. फोल्डिंग स्मार्टफोन गेममध्ये सॅमसंगच्या प्रथम फेऱ्यावर हात मिळविण्यासाठी पुरेशी विशेषाधिकारी ज्यांना बॉक्स थेट थेट प्रतीक्षा करताना कमीत कमी एक सॉफ्टवेअर अद्यतन आढळेल.

SamMobile येथे जाताना वाटेत करून नोंद म्हणून, काही युनिट फर्मवेअर आवृत्तीचा F900FXXU1ASD4 प्राप्त झाला पण नवीनतम सुरक्षा पॅच आणले नाही. म्हणून, एप्रिलच्या सुरक्षा निर्मितीसह पुढील काही दिवसात दुसरे अद्यतन अपेक्षित आहे.

आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे, गॅलेक्सी फोल्डला वापरकर्ता अनुभवाच्या बाजूने सर्व ग्लिच आउट करण्यासाठी आगामी महिन्यांमध्ये अद्यतने मिळतील. सॅमसंगने फोल्डिंग डिव्हाइसवर प्रथम प्रयत्न केला आणि $ 2,000 च्या आसपास फ्लोटिंग करणारे पहिले डिव्हाइस आम्ही कंपनीला सॉलिड सॉफ्टवेअर सपोर्ट प्रदान करण्याची अपेक्षा करू शकतो.

व्ही