हुंडई क्रेता-आधारित किआ एसपी एसयूव्ही लॉन्च पुन्हा धडकले: नवीन गुप्तचर उत्पादन निर्मितीच्या ओळी दाखवतात! – CarToq.com

कोरियन ऑटो निर्माता भारतातील आपले पहिले वाहन लॉन्च करण्यास सज्ज आहे परंतु आता असे दिसते की लॉन्च इव्हेंट नंतरच्या तारखेपासूनच्या तारखेपासून होणार आहे. दरम्यान, एसपी एसयूव्हीच्या गुप्तचर शॉट्सचा एक नवीन फेरी उदयाला आला आहे जे जवळजवळ उत्पादन तयार मॉडेल दर्शवते. मुंबईमध्ये गुप्तचर शॉट्स क्लिक केले गेले आणि अंतिम उत्पादन कसे दिसावे याबद्दल चांगली कल्पना दिली. ट्रेलस्टर किंवा टुस्कर या नावाने ओळखले जाणारे कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही ह्युन्डाई क्रेटा आणि निसान किक्स यांच्यासारख्या इतरांनाही लॉन्च करता येईल. प्रक्षेपण बोलणे, आता सप्टेंबर सुमारे होईल.

किआ स्पा गुप्तचर शॉट

2018 दिल्ली ऑटो एक्सपो येथे प्रदर्शित, नवीन कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही एसपी संकल्पनावर आधारित असेल परंतु भारतातल्या किआकडून हा पहिला वाहन असेल. स्पायट शॉट्समध्ये दिसणारी कार त्यांच्या मोठ्या मशीन-कट, मल्टि-स्पोक, 17 इंचच्या मिश्र धातुच्या चाकांमधून जाणारे टॉप एंड वेरिएंट असल्याचे दिसते. परिमाणवाचकपणे, हा हुंडई क्रेता पेक्षा मोठा असेल आणि टाटा हॅरियरसारख्या मोठ्या एसयूव्हीपेक्षा मोठा व्हिलबेस देखील असेल. या गुप्तचर शॉट्सने जात असताना, किआ कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही जोरदार भयानक दिसतो आणि छताखाली असताना देखील रस्त्यावर चांगली उपस्थिती असते.

की स्पा स्पॉटशॉट साइड

किआ कॉम्पॅक्ट एसयूव्हीचे डिझाइन गुणधर्म या गुप्तचर शॉट्सद्वारे देखील उघड केले जातात, जरी ते आधीपासूनच सार्वजनिक माहितीमध्ये आहेत. यात स्वॅपड हेडलाइट्स आणि डीआरएलज पोजिशनिंग, क्लेम्सहेल बोननेट, शार्क फिन एंटीनासह एलईडी टेलि दिवे समाविष्ट आहेत. मागील बाजूस दोन्ही बाजूच्या दिवे दरम्यान चालणारी जाड क्रोम स्ट्रिप देखील असेल. एकूणच, आगामी किआ कॉम्पॅक्टचे डिझाइन जोरदार उत्साहवर्धक आहे आणि याचा प्रीमियमचा अनुभव आहे.

किआ स्प Spyshot रीअर

आगामी किआ कॉम्पॅक्ट एसयूव्हीचे अंतर्गत देखील बरेच प्रीमियम असेल. आधीच नमूद केल्यानुसार, किआ कॉम्पॅक्ट एसयूवीचा व्हीलबेज हुंडई क्रेतापेक्षा मोठा असेल आणि म्हणूनच याची अपेक्षा केली जाऊ शकते की त्यामध्ये आत जास्त जागा आणि आराम असेल. या स्पर्धेत येणारी कार देखील वैशिष्ट्यांसह लोड होईल. यात अॅपल कारप्ले आणि अँड्रॉइड ऑटो, स्वयंचलित हवामान नियंत्रण, व्हेंटिलेटेड फ्रंट सीट्स, एक टच पावर विंडो आणि तीन समायोज्य हेडरेस्टसह मागील बेंचसह एक फ्लोटिंग टचस्क्रीन इन्फोटेशन सिस्टम समाविष्ट आहे. किआ देखील सुरक्षा पैलूवर कमी पडत नाही आणि कारमध्ये चार चाके, दुहेरी एअरबॅग, एबीएस बरोबर एबीएस, आणि आईएसओएफईक्स बाल आसन अँकर मानक म्हणून डिस्क ब्रेक दर्शविल्या जातील.

इंजिनबद्दल बोलताना 140 एलपीएच बनविणार्या 1.4 एल टर्बो पेट्रोल इंजिनद्वारे हे शक्य आहे. 1.5 एल पेट्रोल आणि डिझेल इंजिनाचीही अपेक्षा आहे. किआ 2020 मध्ये एसपी एसयूव्हीचा एक खेळदार आवृत्ती देखील आणेल. तथापि, ऑल-व्हील-ड्राइव्ह व्हेरिएट लॉन्च करण्याची शक्यता नाही. सप्टेंबरच्या सुरूवातीला लॉन्च होण्याबरोबरच किआ एसयूव्हीची किंमत 10 लाख ते 16 लाख रुपयांपर्यंत जाईल.

प्रतिमा स्त्रोत

आमच्यासाठी बातम्या टिप, गुप्तचर फोटो किंवा व्हिडिओ आला आहे? व्हाट्सएप @ + 9 1 9 625884129 वर त्यांना आमच्याकडे पाठवा. आम्ही आपल्या नावासह कथा प्रकाशित करू आणि फोटो / व्हिडिओसाठी आपल्याला श्रेय देऊ. जलद वाढणार्या CarToq समुदायाचा एक भाग व्हा!