201 9 सुझुकी जीएसएक्स-एस 750 भारतातील दोन नवीन रंगांच्या पर्यायांसह – मोटरॉईड्स

आपण आपल्या पहिल्या 4-सिलेंडर मोटरसायकलसाठी विचारपूर्वक खर्च करू इच्छित असल्यास सुझुकी जीएसएक्स-एस 750 एक विलक्षण मोटारसायकल आहे. गेल्या वर्षी लॉन्च केलेल्या सुझुकीने आता 201 9 आवृत्तीची सुरुवात केली आहे जी आता मेटलिक मॅट ब्लॅक आणि पर्ल ग्लेशियर व्हाईटमध्ये अद्ययावत ग्राफिक्स नमुना सोबत उपलब्ध होईल. यांत्रिकरित्या, काहीच बदलले नाही. 201 9 सुझुकी जीएसएक्स-एस 750 सर्व सुझुकी बिग बाईक डीलरशिपमध्ये उपलब्ध आहे आणि त्याची किंमत 746,513 रुपये (एक्स-शोरूम दिल्ली) येथे आहे.

2019 Suzuki GSX S750 edition in Pearl Glacier White colour

जीएसएक्स-आर सीरिजची आक्रमकता वाढविल्यास, जीएसएक्स-एस 750 चार-स्ट्रोक, द्रव-कूल्ड डीओएचसी, 74 9 सीसी इनलाइन-चार इंजिनद्वारे चालविली जाते जी सहजतेने नियंत्रित आणि नियंत्रित प्रवेग प्रदान करतेवेळी चिकट थ्रॉटल प्रतिसाद वाढवण्यासाठी डिझाइन केलेली आहे. शक्तीच्या संदर्भात, मोटर 113 पॉवर पॉवर आणि 81 एनएम टॉर्क तयार करतो. सुझुकीची ट्रेक्शन कंट्रोल सिस्टिम मोटरसायकलच्या खेळपट्टीत हस्तक्षेप न करता इग्निशन टाइमिंग आणि एअर डिलीव्हरी ऑप्टिमाइझ करून उत्पादन नियंत्रित करते. बाइकमध्ये उच्चतम दृश्यमानतेसाठी संपूर्ण डिजिटल लाइटवेट इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आणि सपाट आकाराचे मागील संयोजन एलईडी दिवे आहेत.

तसेच वाचा: सुझुकी जीएसएक्स-एस 750 इंडिया पुनरावलोकन, प्रतिमा, टेक चष्मा, किंमत, वैशिष्ट्ये आणि सर्व तपशील

2019 Suzuki GSX S750 edition in Metallic Mat Black colour side profile

सुझुकी मोटरसायकल इंडिया प्रा. लि. चे उपाध्यक्ष देवीशिश हंदा यांनी या नवीन आवृत्तीत टिप्पणी दिली. लिमिटेड म्हणाले, “जीएसएक्स 750 च्या 201 9 च्या आवृत्तीत दोन नवीन रंगांच्या योजनांमध्ये रोमांचक ग्राफिक्ससह स्टाईल कोटेन्ट तयार करण्यासाठी आणि ते अधिक आकर्षक बनविण्यास आम्हाला आनंद होत आहे. आम्हाला विश्वास आहे की विशिष्टता आणि नवीन शैली सर्वोच्च रेडिएटर रायडरचे करिश्मा वाढवेल. गेल्या वर्षी लॉन्च झाल्यापासून सुझुकी जीएसएक्स-एस 750 ला प्रचंड प्रतिसाद मिळाला आहे आणि आम्ही ताज्या ऑफरसह ही गती कायम ठेवू इच्छितो.

2019 Suzuki GSX S750 edition in Pearl Glacier White colour side profile

स्केलच्या दुसर्या बाजूला, सुझुकी गीझ्झर 150 च्या अद्ययावत आवृत्त्या प्रक्षेपित करण्यासाठी सज्ज असल्याचे सांगितले जात आहे. आम्हाला असे सांगण्यात आले आहे की बाइक निर्माता त्याच वेळी गिक्स्कर 250 देखील सादर करेल ज्यात एक पूर्णपणे नॉन-फ्लायर 250 सीसी बाइक लॉन्च करणार आहे. आम्ही क्वार्टर लिटर मशीनला सिंगल-सिलेंडर मोटरद्वारे चालविण्याची अपेक्षा करतो जी सुमारे 25 एचपी बाहेर पडते आणि 6-स्पीड गिअरबॉक्समध्ये जुळते. उपकरणाच्या दृष्टीने, एबीएसला सर्वसाधारणपणे एलईडी, डिजिटल इंस्ट्रुमेंटेशन, आक्रमक शैली आणि कदाचित एलईडी फिकटपणासह यूएस फ्रंट फोरक्स म्हणून फिट केले जाण्याची अपेक्षा आहे. असं म्हटलं जातं की बाईक्स मे 201 9 च्या शेवटच्या आठवड्यात उघड होतील, तथापि, मीठ मिरची घेऊन घेईन.